หน้า: 1 2 3 4 [5] 6

ผู้เขียน หัวข้อ: แฮปปรี๊ Birthday...  (อ่าน 27676 ครั้ง)
พ่อร้องไป เล็งกล้องไป เลยออกทำนอง

แฮปปปปปปปปปปปปปปปปปปปป..ปี้เบิร์ด........เดย์....

แช๊ะ

ทูยู~~~~

วนซ้ำ 3 รอบ

หมีโหดดดด

ฮ่าๆ ฮือๆ
เอ่ชา เอฉา~ ชา ฉะฉ่าชา~ นอยแน้~ ... อึบ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โอ่ละหน่าย หน่อยย เอ้ยยยย  เฮ้อ เออ เอ่อ เอ้อ......

กินรอบวง
สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังครับ  กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
โอ๊วว..สสวก หมีอร นะจ๊ะ กรี๊ดดดดด

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ขอบคุณทุกคนมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เลยค่า  กรี๊ดดดดด

ปีนี้เป็นปีที่มีเค้กมากที่สุดตั้งแต่เกิดมา  กร๊าก
พอดีว่าวันเกิดอรตรงกะวันสอบพอดีเลย
แต่ก็ไม่ได้มีไรพิเศษ
เพื่อน  ยิ้มน่ารัก ให้เสื้อยืดมาตัวนึง

แต่พอจะไกล้ถึงเวลาสอบแล้ว
กิฟ (ซึ่งความจริงวันนี้กิฟไม่มีสอบ) แอบเอาเค้กก้อนใหญ่มาให้
เค้กไอติมด้วย  กรี๊ดดดดด ไม่เคยกินเลยอร่อยมากกกก
เพื่อนๆก็ร้องเพลง แล้วกินเค้กกัน ซึ้งค่ะ  เกย์ออก

พอมาถึงบ้านก้มีเค้กขอนไม้ของหมีเล็กอีก

วันนี้ท้องเสียค่ะ  เจ๋ง
เพิ่งออกจากส้วมเลย

ลันล้า  สุขสันต์วันเกิดนะคะ พี่อร
ขอให้มีความสุขมาก ๆ สมหวังทุกสิ่งที่ปราถนา...

เจอพี่อรครั้งแรกที่งานศพแม่พี่ใหญ่ พี่ดูหน้าเด็กมาก เหมือนเด็กปี 1 ปี 2 อ่ะ 

เดาว่าตั๊กจำเราเป้นยุ่งแน่เลย  ฮือๆ~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
สุขสันต์วันเกิดครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังค่า  กรี๊ดดดดด
มันความสุขมากๆ
เพิ่งส่วนสูงมาให้หนิงมั่งสิ  ฮือๆ~

<3.
ถ้าให้ได้พี่จะให้ซัก 10 เซนต์  ฮือๆ~

สุขสันต์วันเกิดค่ะพี่อร  กรี๊ดดดดด
ขอให้มีความสุขมากๆนะคะ  ปลื้ม

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ขอบคุณพี่หนิงห์ พี่นานาจ้ะ

สุขสันต์วันเกิดค่๊ะ พี่อร  กรี๊ดดดดด
อ๊ะ  เข้ามาสสวก  ในฟoนต์ซะหน่อย   ปลื้ม

มีความสุขมากๆ นะ  หมี   ขอให้คิดอะไรก็ขอให้สมหวังทุกประการนะ   ไหว้

ps. ขอใ้ห้ปีนี้แกล้งเพื่อนน้อยลงละกันนะ  อย่าแกล้งเพื่อนมันไม่ดี!?   เกย์แอบ

.V.+ busy_boy .V.+
ใครแกล้ง  งง

อรน้อย

สุขสันต์วันเกิดนะจ๊ะ
มาช้าแต่เค้ายังน่ารักเหมือนเดิมเน้อ  ลันล้า

ขอให้สูงๆ สวยๆ มากขึ้นเรื่อยๆ นา..  ยิ้มน่ารัก

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6