หน้า: 1 [2] 3 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: แฮปปรี๊ Birthday...  (อ่าน 27681 ครั้ง)
ขอบคุณทุกคนค่ะจริงใจ
และตั้งใจอวยพร  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ขอบคุณทุกคนค่ะจริงใจ
และตั้มใจอวยพร  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
ยิ้มน่ารัก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
แซวมากเดี๋ยวปี๊ดจูบบบบ  หมีโหดดดด

จ็วบ  เกย์ออก จูบแรกของปี

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
เหมือนหลายๆโพสต์ข้างต้นครับ
งั้นแจกจูบทุกคนที่มาอวยพร เรียงคิวเลยมามะ

หมอแมวให้ 2 จ๊วบบบบ  เกย์ออก เกย์ออก

เอือม

เพียง คำพูดคำสูดท้าย  จะรักแค่เธอไปจนวันตาย...
แนะนำตัว                     bij evol
สุขสันต์วันเกิดจ้า มีความสุขมากๆตลอดไปค่ะ  ไหว้

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
จัตตาโร ธัมวัฑฒันติ อายุ วัณโณ สุขัง พลัง

ขอให้มีความสุขนะครับ  ยิ้มน่ารัก

สุขสันต์วันหมีครับ..

หมีโหดดดด

Welcome to earth.

สุขสันต์วันเกิดพี่หมีอรครับ  ฮิ้ววว
มีความสุขมากๆครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เหมือนพี่กัมส์ครับ ไอ้มืดหมี

เลียนแบบ!!!  โวย
เลียแบน!!!  โวย

หน้า: 1 [2] 3 4 5 6