หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่องอวตารของเพื่อนๆ หน่อยฮับ  (อ่าน 4767 ครั้ง)
รูปอวตารจากพี่ๆ เพื่อนๆ แนวๆ นี้มันมีเว็บให้ทำรึเปล่าครับ
ถ้ามีขอหน่อยได้มั้ยครับ ฮี่...
หรือว่าใช้โปรแกรมวาดกันเองนิ - -

ขอบคุณครับ ^^
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 ส.ค. 2007, 01:05 น. โดย superboomz » บันทึกการเข้า
เริ่มต้นจากตรงนี้ครับ

http://f0nt.com/forum/index.php?topic=6933.msg665420#msg665420

และ ไม่ได้ใช้โปรแกรมสำเร็จรูปตามเวบครับ
แต่ใช้ฝีมือโฟโต้ช๊อปทำกันเองจ่ะ
ทำเองสิครับ มีมือ  ฮี่...

เพียงแค่ลมหายใจ ง่ายๆ แต่ งดงาม และลึกซึ้ง...
บอกตรงๆว่าขโมยจากไอ้ตั้มมาใช้

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว

พี่ต้อง  โวย โวย โวย

ไปเอาของตั้งมาไม่ใช่เหรอ    หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 งง ขโมยจากตัวเองได้ด้วยหรอคะ พี่ต้อง

เอ้อ ก็ได้นี่นะ  คริคริ

there are no regrets in life, just lessons . .
ตั้ม ต้อง ตั้ง ตั้ม ตั้ง ต้อง ตั้ม ต้อง ตั้ง   ไม่ล่ะ

<3.
 งง ทำไม พี่ตั้มต้องตั้ง ละคะ

there are no regrets in life, just lessons . .

ทำไมถามอะไรแบบนั้นล่ะ   เกย์แอบ

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว

เพราะพี่ตั้มมีอารมณ์

อ๊ะ เด็ก ๆ เยอะ ไม่ควรตอบ ฮิ้ววว

งบน้อย
 ฮิ้ววว ตอบไปซะแล้ว

นานๆ จะเข้ามาที
ต้องหน้าตาดีครับ ถึงมีคนอยากจะวาดให้  หมีโหดดดด

Today you , Tomorrow me.
พึ่งรู้ว่าเป็นแบบนี้นี่เอง    โห โห

- HJ™ : www.syringes23.com  ¦  - เวปไซต์เข็มสัมพันธ์ 23
ต้องหน้าตาดีครับ ถึงมีคนอยากจะวาดให้  หมีโหดดดด

ครับ สาวกที่นี่ ทุกคน หน้าตาดีหมดครับ

(ยังไม่มีใคร มีจมูกตรงหูซักคน)
วาดให้ผมด้วยนะครับ  กรี๊ดดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หน้า: [1]