หน้า: 1 2 3 4 5 [6]

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอรูปโหดๆ เลือดสาดหน่อยครับ  (อ่าน 69990 ครั้ง)
เวลาดูรูปแบบนี้รู้สึกยังไงกันเหรอครับ (อยากรู้จริงๆ นะ)

เวลาผมดูแล้วมันจินตนาการถึงช่วงเวลาก่อนหน้า และหลังจากนั้นนะ
มันเหมือนเป็นการสร้างสรรค์ความบิดเบี้ยวแบบนี้ขึ้นมาในรูปแบบของเราเอง
คือ คนตาย บาดแผล รอยเลือด มันอาจจะเกิดขึ้นยังไงก็ได้ เป็นอุบัติเหตุ ฆาตกรรม ฯลฯ
สุดท้ายแล้วคือศพ ทุกอย่างก็จบ เหลือแค่คนที่มีชีวิตที่มองเห็นความเจ็บปวด
ผมว่ามันสวยงามมากเลยนะ ในเชิงของความหมาย
ไม่รู้สึกอะไรเลยคัรบ ไอ้มืดหมี

จำได้ว่าล่าสุดที่ดูของจริงแบบโหดๆ นี่คือตอนมัธยม
พี่ชายทำงาน อปพร เพชรบุรี มารับตอนกลับจากโรงเรียนสองทุ่ม
แล้วมีวิทยุ(มือถือ)บอกว่ามีเหตุรถชนกัน ตรงสี่แยกใกล้ๆ บ้าน (ถ.เพชรเกษม)
เป็นเกษตรกรขี่รถเครื่องไปบวกกับ 18 ล้อ แบบประสานงา
ก็เลยไปดักรอดูศพกันที่โรงพยาบาลท่ายาง
รอสักพักรถ อปพร ก็มา เอาศพลงจากรถ สภาพเป็นยังงี้ครับ (น่ารักไหม)

(จริงๆ สีตรงไส้ต้องเป็นสีชมพู + หลังพับเหมือนผ้าพับไว้ แอ่นๆ เพิ่งมานึกได้ตอนอัปรูปไปแล้ว)

ตอนนั้นเห็นแล้วก็เฉยๆ นะ คนเราก็แค่นี้แหละ
พี่ชายบอกว่า ถ้ากลัวก็ให้นึกว่านี่เป็นหมูที่เรากินๆ กัน.. ไม่ใช่คน
ตูก็เลยปลงตั้งแต่นั้นเป็นต้นมา (แต่ภาพลุงคนนั้นยังพอจำได้มาจนวันนี้ เจ๋ง)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไม่ค่อยรู้สึกอะไรเท่าไหร่เหมือนกันครับ ถ้ากลัวก็คงเป็นพวกมาแบบไม่ใช่คนมากกว่า
ส่วนนึงคงเพราะเคยเห็นคนโดดตึกจะจะ ครับ
วันที่เห็นก็เป็นเมื่อ 5-6 ปีก่อน เข้าไปโรงเรียนเก่าเพื่อไปซ้อมบาสกับรุ่นน้อง ซึ่งเป็นวัน เสาร์ตอนบ่ายๆ
ตอนที่เดินเข้าโรงเรียนมากับรุ่นน้องอีก 4-5 คน ก็เห็นคนตกลงมาจากประมาณชั้น 4 ของตึกเรียน
ในภาพที่เอาหัวลงมาครับ รู้สึกชาๆไปทั้งตัวด้วยความอึ้ง แล้วก็รีบวิ่งไปดูเผื่อว่ายังไม่ตาย
แต่สภาพคนที่ตกลงมาคิดว่าตายสนิทแน่นอนครับเพราะคอมันผิดรูปไปเลย แถมที่หัวก็มีแผล
เหมือนกะโหลกแตก มีก้อนเนื้อหลุดกระจายออกมาด้วย แล้ววันนั้นในโรงเรียนก็มีเด็กๆอยู่เยอะ
พอสมควร บางคนถึงกับอ้วกกันไปเลย ผมตอนนั้นรู้สึกงงๆ กับอึ้งมากกว่า 
ยังไม่เคยเจอของจริง แต่จากที่ดูรูปชอบดูเพราะมันรู้สึกว่าคนเรามันก็เท่านี้แหละ จะหล่อจะสวยยังไงข้างในมันก็เน่าเหมือนกันทั้งนั้น ดูแล้วปลงดี ลันล้า

รู้สึกว่ามันไม่สวยครับ แต่ผมชอบแค่รูปแรกเท่านั้น

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ดูแล้วเฉยๆ แต่ก็ยังรู้สึกมือไม้อ่อนครับ ฮือๆ~
นึกได้ว่ามีอันนี้อยู่ด้วย ไหว้

http://www.limparty.com/index.php?p1=share&t_id=17&s_id=1550&act=read&p2=17
โจรใต้ มันทำได้ลง (น่ากลัว ใจไม่กล้าก็ไม่ต้องดู) สยองมากๆๆๆๆๆๆ

เอามาจากเวปเพื่อน (ซึ่งไม่เคยเข้าไปดูหรอก มีหมอคนอื่นเอามาลงให้)

เป็นภาพการตรวจนิติเวชของครอบครัวนึงที่โดนฆ่าที่ภาคใต้
คิดว่าทั้งเวปนี้ คงมีเฟิร์นคนเดียวที่ดูได้

คำเตือนจากหมอแมว : ถ้าไม่ชอบภาพพวกนี้หรือไม่ได้อยากรู้อย่ากดเข้าไปดูนะครับ ผมกดเข้าไปดูได้รูปเดียวแล้วออกเลย คืนนี้ไม่รู้จะฝันร้ายไหม  เอือม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
รูปพวกนี้ ผมก็เฉยๆเหมือนกันครับ
เพราะไม่ได้ดู  กร๊าก

I ROCK , THEREFORE I AM
พี่ครับ น่ากลัวมากครับ   ไหว้  ทำไมใจคอมมันโหดแบบนี้เนี่ย ประเทศเราน่ากลัวจริงๆ เห็นแล้วอยากจะร้องไห้  ครอบครัวทั้งครอบครัว......

ปกติไม่ค่อยได้เห็นรูปฆาตรกรรมเท่าไหร่ เศร้ามากกก

http://cracky104.multiply.com/photos/album/13

(จริงๆ สีตรงไส้ต้องเป็นสีชมพู + หลังพับเหมือนผ้าพับไว้ แอ่นๆ เพิ่งมานึกได้ตอนอัปรูปไปแล้ว)

ภาพนี้น่ากลัวสุดๆ ที่เจอในกระจู๋นี้เลยครับ  กรี๊ดดดดด

เพียงแค่ลมหายใจ ง่ายๆ แต่ งดงาม และลึกซึ้ง...
อยากเปิดลิงค์หมอแมวมาก
แต่เสียวคำเตือน เลยไม่กล้า
แต่ก็อยากดู เอาไงดี รอให้เฟิร์นชันสูตรดีกว่า

ลิงก์จากหมอแมว หมอแมวเค้านำมาให้ดูนานแล้วพี่ปุก

พี่ปุกก็ดูได้นะ  เจ๋ง เป็นเหตุการณ์ที่น่าสลดใจค่ะ

สภาพศพขาวสะอาด แต่รอยแผลอาจทรมานใจพี่ปุกเล็กน้อยถึงปานกลาง

Las Noches Rubicundior
เปิดแล้ว เหวอ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
http://www.watkoh.com/asupha/acident/

มีเพียบเลยครับ แยกเป็นหมวดหมู่  หมีโหดดดด

หน้า: 1 2 3 4 5 [6]