หน้า: [1] 2 3 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอรูปโหดๆ เลือดสาดหน่อยครับ  (อ่าน 69995 ครั้ง)
พี่ๆครับผมอยากได้รูปเลือดสาดโหดครับ พอดีต้องใช้งานครับ หน้าแตก

ความรักอยู่ไหนน้าา....

มีในกูเกิลเยอะแยะเลยครับ

งบน้อย
เฟิร์น มีคนอยากเห็นเลือด  (อิอิ)

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ

เฟิร์นจัดไป  กร๊าก กร๊าก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เข้าทางพี่เฟริ์นเลย  กรี๊ดดดดด

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
อ้าว ไม่รู้ว่ามันย้ายมาจากโชว์ของ กร๊าก
กำลังคิดว่าไปห้องไหนดีระหว่างโชว์ของกะห้องศิลป์ ขอโทษค่า

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
โห มาถูกทางมากเลยเนี่ย ง่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไม่เป็นไร เดี๋ยวเฟิร์นจัดให้ (อิอิ)

นานๆ จะเข้ามาที
 กรี๊ดดดดดแหมเพิ่งเห็นจู๋นี้  กรี๊ดดดดด

อะๆ เอามาช่วย มีนิดๆหน่อยเท่านั้นแหละ

พอได้ๆ  เกย์ออก

Las Noches Rubicundior
เรต ฉ ง่ะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
 อี๋~ สมเฟิร์นมาก    กร๊าก  เจ๋ง

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ

น้องเค้าจะเอาไปทำอะไีรหว่า ลืมถาม  เกย์ออก  ฮี่ๆ

แหม มีแบบการ์ตูนเคลื่อนไหวด้วยนะ

แหม เลือดขนาดนี้

เอาเมลล์ที่ส่งให้มาโพสต์เลยเฟิรืน  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 ไม่ล่ะ

แหม เลือดขนาดนี้

เอาเมลล์ที่ส่งให้มาโพสต์เลยเฟิรืน  หมีโหดดดด

เมลล์อะไรเหรอ  กรี๊ดดดดด

เอาแบบ SM ไหม  ฮี่ๆ

หน้า: [1] 2 3 4 5 6