หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: บ่ายๆถ่ายรูปเล่น  (อ่าน 6854 ครั้ง)
บ่ายๆถ่ายรูปเล่น...

...นั่นแหละถูก...สวนรถไฟ เกย์แอบ

ว่างๆจะเอามาลงอีก เกย์แอบ

กระจู๋โชว์แฟนอยู่อีกที่นึงครับ อี๋~

งบน้อย
อี๋~ เลิกๆ กลับบ้านเว้ย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

กระจู๋โชว์แฟนอยู่อีกที่นึงครับ อี๋~

แล้วใครว่าแฟนล่ะหาห์ เกย์แอบ

ถ้าไม่ใช่แฟนก็เอามาลงเยอะ ๆ เลยครับ กรี๊ดดดดด

งบน้อย
รูปที่ 4 มีเค้าป่านนิดๆแฮะ  ลันล้า

there are no regrets in life, just lessons . .
รู้สึกดีขึ้นครับเมื่อบอกว่าไม่ใช่แฟน เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เืพื่อนของแฟนอีกทีห์ เกย์แอบ
งั้นล็อคกระจู๋ไปเลย  อี๋~
งั้นล็อคกระจู๋ไปเลย  อี๋~

เพื่อนของแฟนมันไม่ดียังไงอ่ะ ไม่ได้บอกว่ามีแฟนแล้วซักหน่อยห์ เกย์แอบ
รูปแรกมีคนแอบถ่ายด้วย

กรี๊ดดดดด

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
รูปแรกมีคนแอบถ่ายด้วย

กรี๊ดดดดด
พี่ครับ... ผมเห็นแล้ว...แต่ไม่อยากทักให้สนใจกัน...

คือตอนถ่ายผมดูแล้วว่าไม่มีครับ...
ถ้างันเวลามีงานอะไร ก็มาโพสในกระจู๋นี้เลยนะครับ
อย่าตั้งใหม่พร่ำเพรื่อนะครับ
สงสารเซิร์พเวอร์  ฮิ้ววว
อย่าไปเชื่อครับ
โพสต์เลย อ๊ากกกก หื่นนนนน

กรี๊ดดดดด น้องเค้าคิ้วเข้มนะฮะ
สวนรถไฟ น่าไปจัง
หน้า: [1] 2