หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: แผนการออกกำลังกาย  (อ่าน 48836 ครั้ง)

ตอนไหนคะ  เกย์ออก

Las Noches Rubicundior
ตอน.......................

จะให้บอกจริงๆเหรอเฟิร์น
 เอาจริงอ่ะ
แน่ใจเหรอ

มั่นใจนะ
ตอน................. อุ๊ยเขิล ยิ้มน่ารัก
 โวย ก็พูดมาสิ มาบิดอะไรยะ 

เลวยั้นเงา
ฟามลับอ่ะ เดี๋ยว ชาวบ้านรู้  คริคริ

เหลือบ

ตัวผมนี่ผอมมาก ต้องซื้อยาเพิ่มน้ำหนักมากินเลยทีเดียวเชียว

ถ้ามียาเพิ่มความผอมก็ดีสิครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พี่แอนลองไปซื้อยาลดน้ำหนักมากินแล้วออกกำลังกายหนักๆ ดูสิครับ ผอมเหมือนคนเป็นเอดส์ภายใน

หนึ่งเดือน เพื่อนผู้หญิงผมทำกัน ลดเฉลี่ยวันละ โลนึง แต่เสี่ยงตายพอดู  (อิอิ)

ไม่กินล่ะครับ ง่ะ
ไม่ได้อยากผอม(ด้วยวิธีโกงธรรมชาติ)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ถ้างั้น

แอน

เราจะเริ่มกันเมื่อไหร่ดี
พรุ่้งนี้ เจ๋ง

(พรุ่งนี้มาอ่านใหม่)

เจ๋ง.....................................  หน้ามึน อ้าวเฮ้ย
ยาที่ว่ากินแล้วอ้วนนี่ยาอะไรเหรอครับ แบบว่าผมผอมมากๆ สูง177หนังแค่55เอง เศร้า

เพียง คำพูดคำสูดท้าย  จะรักแค่เธอไปจนวันตาย...
แนะนำตัว                     bij evol

พวกน้ำมันตับปลากินก็อ้วนนี่คะ

เหมือนว่าจะทำให้เราอยากอาหารมากขึ้น

ทุกวันนี้เป็นคนที่กินเยอะมากอยู่แล้วอ่ะครับ (วันละ4มื้อ) แต่ผมไม่กินผักนะ เอือม
แต่ละมื้อก็กินเยอะมากๆครับ ยาถ่ายพยาธิก็ใช้แล้ว มันก็ยังผอมเหมือนเดิม เศร้า

หนัก55 มาจะ 4 ปีแล้วครับ ฮือๆ~

เพียง คำพูดคำสูดท้าย  จะรักแค่เธอไปจนวันตาย...
แนะนำตัว                     bij evol
ดีใจด้วยนะครับ ที่กินเท่าไหร่ก็ผอม

ฉะนั้น ใครมีแผนการเล่นออกกำลังกายแบบเป็นแบบแผนไหมเอ่ย?

เช่น

วิดพื้นกี่ที
ซิทอัพกี่ที
กี่ชม กี่นาที
อะไรแบบนี้
เผื่อจะได้ทำพร้อมๆกัน
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9