หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: แผนการออกกำลังกาย  (อ่าน 48857 ครั้ง)
สารรูปตรง ๆเลยว่า...ไม่ได้ออกกำลัง  หมีโหดดดด

ตอนนี้ได้ยกแข้ง ยกขา ยกละ 20 ทั้งซ้ายและขวา

ซิทอัพ จาก 10 ครั้ง วันต่อ ๆ ไป ก็เพิ่มเป็น 15, 20, 25 ....

(ตูซิทอัพไม่ค่อยได้มาก...เพราะจะเจ็บตรงก้นกบสุด ๆ )

ส่วนเรื่องกิน   ตอนเช้ากินตามปกติ แต่ว่าตอนเย็น จะกินผักล้วนๆ

บางทีก็ผัดผักรวมจานโต ๆ , แกงส้มผักรวม, ยำผัก อะไรเทือกนั้น

(แต่สองสามวันมานี้เตรียมตัวสอบ ตูยัดซะ  ฮือๆ~)

เลวยั้นเงา
เชื่อ เกย์ออก

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
2อาทิตย์ที่แล้ว เล่นโยคะไป3วัน
แบบเปิดซีดีแล้วเล่นตาม
ต้องเล่นตอนกลางคืนค่ะ เพราะท่าจบเป็นท่านอนราบ แล้วก็หลับได้เลย  ฮิ้ววว

พอมาอาทิตย์ที่แล้วกับอาทิตย์นี้ไม่ได้เล่นเลย
ขี้เกียจ  หมีโหดดดด

<3.
 เศร้า  ตั้มไม่เชื่อภรรยาแล้วเหรอตัวเอ๊ง   

เลวยั้นเงา
ดีจังออกกำลังกายลดน้ำหนัก ตัวผมนี่ผอมมาก ต้องซื้อยาเพิ่มน้ำหนักมากินเลยทีเดียวเชียว

น้ำหนักผมจะลดตลอด คือผมเป็นคนขี้เกียจกินมากๆๆๆๆๆ ขี้เกียจเคี้ยวข้าว ตอนกลางวันกินน้ำอัดลมเอา

ตัวผอมๆ แต่มีนมออกมานิดนึง พยามวิดพื้นก็ไม่มีแรง  ฮือๆ~ ไม่เคยวิดได้เกิน 20 เลย

สุดท้ายแผนการนี้ของทุกคนก็ล้มเหลว เพราะขี้เกียจ ฮือๆ~
แต่ เราก็ยังทำอยู่นะ ถ้าไม่ทำ จะนอนไม่หลับ
 เจ๋ง ดีครับเอาชนะความขี้เกียจได้แล้วเราจะติดไปเอง (แจ๋ว แจ๋ว)
แบงค์นี่ พูดเอง ขัดกันเองแฮะ
 กร๊าก

พี่กัมครับ เวลาพี่กัมทำงาน (งาน animation ของ zheza น่ะครับ)
พี่กัมมีสภาพยังไงมั่งครับ

ของสามคือ ปั่นแบบยาวจนเสร้จซักหน้า มันจะเพลียมากๆเลย ให้ตายสิ ง่ะ
แล้วลองไปทำอะไรให้เหนื่อยๆ กลับมาก็คึก

แล้วซักพักก็เหนื่อย ง่วง กร๊าก

(โจ่งแจ้งไปมั้ยครับ กร๊าก)
ตอนทำเหรอ

ก็เหมือนสามแหละ   กร๊าก
ทำเสร็จไปหน้านึงนี่แบบว่า เหมือนไฟที่มีอยู่มันหมดลงไปแล้วก็
ไปคลายเครียด สูบบุหรี่ นั่งจับ DS ซักแปป
คึกใหม่ก็ทำใหม่

แต่งานตอนนี้ฉันต้องทำ เป็นตัวเกม

คือตอนนี้ทำมันต้องทำ หนึ่งชุด 7 ตัว
ทำเสร็จซักตัวนึงนี่แบบว่า

เหนื่อย เพลีย ง่วง เหมือนเอ็งเล๊ย  กร๊าก

ยังไม่มีแผนนั้นเลย  ฮือๆ~

Las Noches Rubicundior
 น้องดำ เออจริงด้วย เฟิร์น วันนั้นตอนเจอเฟิร์นอ่ะ อะไรติดพุงน่ะ คล้ายๆของพี่เลย
 ใช่ซี้~  อย่ามาว่าเฟิร์นนะ 

เลวยั้นเงา
 ฮือๆ~ แหมก็ เอาน่า นัทอ่าาาาาา
 หยอกกันๆๆๆๆๆๆ  ลันล้า
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9