หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยทำฟอนต์ป้ายทะเบียนรถหน่อยค่ะ  (อ่าน 12873 ครั้ง)
รบกวนผู้ที่ผลิตฟอนต์ได้ ช่วยทำให้หน่อยสิคะ
จะหาที่เหมือนกับป้ายทะเบียนไม่มีเลยค่ะ
อยากได้ให้เหมือนอะค่ะ มันจะเป็นแบบหัวไม่มีรูอะค่ะ
แล้วก็ตัวเลขจะไซส์เท่ากันกับตัวหนังสือด้วยนะคะ
ทำฟอนต์ไม่เป็นค่ะ รบกวนมากๆเลยนะคะ
 เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก
ขอตัวอย่างหน่อยสิ  นึกภาพไม่ออกน่ะ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
ประมาณนี้หรือเปล่า

แต่เดี๋ยวนี้ทะเบียนรถเขาไม่ได้ใช้ฟอนต์นี้แล้วนะ
ลองดูแบบตามทะเบียนรถทั่วไปอะค่ะ ไม่มีตัวอย่างที่เป็นรูปเลยค่ะ รู้แต่ว่าหัวมันจะทึบๆกลมๆน่ะค่ะ ไม่มีรู แล้วก็ตัวยาว ผอมหน่อย
หน้า: [1]