หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: หากระจู๋ไม่เจอ  (อ่าน 5807 ครั้ง)
ไม่ อันที่มีน่ะยังอยู่ โวย

แต่หมายถึง จำได้ว่าเคยอ่านกระจู๋นึงที่เอาลิ้งค์สอนการปรับภาพถ่ายให้สีซีดๆ ดูเป็นโปรเฟสชันแนล แต่ตอนนี้หาไม่เจอแล้วอ้า ฮือๆ~ อยากได้มากมาย ค้นแล้วนะ แต่กรอกคำสำคัญไม่ตรงซักที

ท่านผู้เจริญที่ผ่านมาเจอ ใครจำได้ช่วยหน่อยเถอะค๊าบบบ ฮือๆ~

ภาพที่เค้าเอามาสอนเป็นรูปเด็กหัวเราะอ่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ส.ค. 2007, 23:29 น. โดย thaPIXIE » บันทึกการเข้า
ไม่คุ้นเลยค่ะ (เหงื่อแตกพลั่ก)
มีเบาะแสมากกว่านี้มั้ยคะ จะได้ช่วยคุ้ยให้ หมีโหดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
นึกภาพไม่ออกเหมือนกันครับ
แต่ถ้าเรื่องการแต่งรูป หรือใช้โฟโต้ฉอปนั่น
บนหิ้งนี่แหละมี แต่ไม่รู้หมายถึงอันไหนแค่นั้นเอง (เหงื่อแตกพลั่ก)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เป็นรูปเด็กสามคนอ่ะครับ เด็กตจว. เจ้าของจริงๆเค้าโพสต์ไว้ในเวบบอร์ดแห่งหนึ่ง แล้วมีคนเอามาแปะลิ้งค์ที่นี่อ่ะครับ สอนปรับโทนสีให้มันดูอึมครึม
อันที่แวบเข้ามาในหัวมีแต่อันนี้อะค่ะ

http://f0nt.com/forum/index.php?topic=5986.msg289130#msg289130

ไม่ใช่หรอก ใช่มะ ง่ะ

นึกไม่ออก หมีโหดดดด

ไม่ล่ะ ฮือๆ~ ฮือๆ~
อันนี้ได้มั้ย หาตาลายแล้ว  ง่ะ

เอามาเล่าให้ฟัง
จากที่ถามเกี่ยวกับการแต่งสีโทนภาพเข้มๆ
ลองไปดูแล้วก็เจอวิธีการตามลิงก์ค่ะ
เผื่อใครสนใจแต่งภาพแบบนี้บ้าง

http://www.number1gallery.com/newboard/viewtopic.php?t=320

โธ่! หมิวตู... ฮือๆ~

Today you , Tomorrow me.
มือคุ้ยมาแว้ว กรี๊ดดดดด

เด็กหัวเราะกะเด็ก ตจว สามคนล่ะ คริคริ

เด็กหัวเราะกะเด็ก ตจว สามคนล่ะ คริคริ

มองข้างบนสิ  เกย์แอบ

Today you , Tomorrow me.
เพิ่งแก้นี่หว่า ขี้โกง โวย

อันนี้ได้มั้ย หาตาลายแล้ว  ง่ะ

โอ้ โอ้ โอ้ออออออออออออ
โอ้เอ้มาโปรด

ผมสัญญาว่าเมื่อผมบวกคนอื่นได้จะบวกโอ้เอ้คนแรก ขอบพระคุณครับบบบบ จ๊วบ จ๊วบ
ยักษ์ต้องมีดวงตาวิเศษแน่ๆเลย

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
หน้า: [1]