หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: นามบัตร เด้งดึ๋ง  (อ่าน 12448 ครั้ง)
ขออนุญาติเอาไปใช้นะครับ  กรี๊ดดดดด

ไม่มี สระ อิ นะครับ

ผมจับลากออกไปหายหมดเลยครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ผมจับลากออกไปหายหมดเลยครับ

เห้ย อันนี้ก็เจ๋ง  กร๊าก กร๊าก

ไม่เป็นไรนะครับ รุ่นเบต้า ช่วยกันหาจุดผิดเพื่อพัฒนาครับ เจ๋ง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เขี้ยงแรงๆกระเด็นออกไปหมดเลยครับ

ใช้แฟลช 8 เปิดไฟล์ไม่ได้ครับผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ส.ค. 2007, 12:57 น. โดย เร็วจี๋ยอดอาชา » บันทึกการเข้า

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
เขี้ยงแรงๆกระเด็นออกไปหมดเลยครับ

ใช้แฟลช 8 เปิดไฟล์ไม่ได้ครับผม

Flash 8 เปิดไม่ได้ครับ ผมทำใน CS3  ฮือๆ~ ฮือๆ~ เดี๋ยว upload อันใหม่ ให้ครับ แต่ source code อยู่บ้าน

ใครรู้วิธี ย้าย transformation point บอกด้วยน้าาาา หาไม่เจอครับ คำสั่ง setTransformationPoint ก็ใช้ไม่ได้ไม่รู้ทำอะไรผิด ไหว้ ไหว้ ไหว้
โอ้ว สนุกและมีพัฒนาการ กรี๊ดดดดด

ดาวกระจายยยยย กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เอาแบบวิ่งแล้วชนกันด้วยได้มั้ยครับ  กรี๊ดดดดด
ช่วงนี้พอดีงานยุ่งครับ >< ยังไม่ได้ทำต่อ
ที่ทำเพิ่มไปมีทำให้ควงได้แต่ตามเข็ม ควงได้ทิศเีดียวนะครับ เดี๋ยวจะเอามาลงให้
แฟลช8ด้วยนะครับ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
โอ้ววว สนุกๆ

..Good for nothing!
หน้า: 1 [2]