หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 18

ผู้เขียน หัวข้อ: โจทย์ประจำเดือนสิงหาคม 2550  (อ่าน 110936 ครั้ง)
นานาๆทีจ้ะ วันนี้ว่าง  หมีโหดดดด

อ่ะล้อเล่น  ลันล้า

น่ารักดีนะคะเหมือนใช้สีเทียนวาด สีสันสดใสเหมาะกับวัยรุ่นเช่นเรา  กรี๊ดดดดด

ถามว่าทำไมต้องซัมเมอร์ดรีม
ก็เพราะว่าถึงจะสวยขนาดไหนแต่ใครๆก็คิดถึงความสดใสในฤดูร้อนทั้งนั้นแหละ

เพิ่มเติม
ลงสีแล้วเหมือนฤดูร้อนโคตรๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ส.ค. 2007, 21:37 น. โดย StaywithMe » บันทึกการเข้า
หมอกิฟทำร้ายจิตใจ  ฮือๆ~

ปล. ขอบคุณค่ะเจ๊จอย  เกย์ออก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ของกิพมันเหนอะหนะจังเลย คริคริ
รู้สึกว่าหลังจากนี้ต้องรีบไปอาบน้ำหรืตากฝนสักหน่อย เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ของกิพมันเหนอะหนะจังเลย คริคริ
รู้สึกว่าหลังจากนี้ต้องรีบไปอาบน้ำหรืตากฝนสักหน่อย เจ๋ง

นั่นสินะ
ตอนแรกวาดให้มันเปียก แต่กลายเป็นว่ามีแต่เลือดหนึบๆ  ฮือๆ~

ดูเหมือนมีแสตนคุ้มครองเลย  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
สวยอีกแล้ว  กรี๊ดดดดด

ปล. ส่งช้านี่ กดดันจริงๆ ฮึ่มมมมม  หมีโหดดดด

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
ไม่ได้เล่นมาหลายงานและ

เสาร์นี้ว่างเดี๋ยวส่งมั่ง

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
 กรี๊ดดดดด โอ้วววว สวย (เหนอะหนะดีจริงๆ เห็นแล้วมันเยิ้มๆดีจัง)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
อ้ะ เดี๋ยวเล่นด้วยๆ  กรี๊ดดดดด

พูดถึงฝนตกนี่ รุ่นหนิง เวลาไปเข้าค่ายหรือทัศนศึกษา ฝนตกตลอด
ไม่ว่าหน้าฝนหรือหน้าหนาว  ง่ะ

///มาแล้ว

จงมองหาสิ่งที่ดีในยามทุกข์  คริคริ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ส.ค. 2007, 20:39 น. โดย ning❤ » บันทึกการเข้า

<3.
ฝนตกทีไรนึกถึงเจ้าตุ๊กตาไล่ฝน
แล้วก็นึกถึงอิคคิวซัง  กร๊าก

เอากล่องสีน้ำมาปัดฝุ่น
ช่วงนี้ขี้เกียจ ก็เลยไม่ได้วาดเล้ย  ฮิ้ววว
เห็นโจทย์ก็เลยอยากเล่นด้วย
เดี๋ยวว่างๆจะวาดมาอีกนะ

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
ของหนิงห์ :
เอ๊ะเปลี่ยนภาพหรือเปล่า ทีแรกพี่ว่าเหมือนไม่ใช่รูปนี้นะ
แต่ก็น่ารักดีครับ ตอนเด็กๆ พี่ก็วาดฟ้าสีขาวกะเมฆสีฟ้าแบบนี้แหละ
ไม่รู้อะไรมาบังคับให้ทุกวันนี้วาดฟ้าสีฟ้ากับเมฆสีขาว ไม่สนุกเลย ง่ะ

ของกิ๊ก:
กิ๊กนี่ขยันวาดสีน้ำดีครับ (เป็นสิ่งที่ตูทำไม่ได้จริงๆ)
แต่แปลกใจว่าทำไมรูปนี้มันดูมืดๆ หรือเวลาถ่ายรูปไม่ได้เปิดแฟลช
หรือถ่ายแบบสลัวๆ มันเลยสีแปลกๆ ก็ไม่รู้
เอ๊ะหรือตั้งใจทำให้มันดูหม่นๆ นะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โจทย์เดือนนี้สนุกดีครับ กรี๊ดดดดด
เสร็จแล้ว  กรี๊ดดดดด

สู้เทพแถวๆนี้ไม่ได้เลย  ง่ะ

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
ได้กลิ่นหวานๆลอยมาแต่ไกลเลยบอส

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 18