หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 18

ผู้เขียน หัวข้อ: โจทย์ประจำเดือนสิงหาคม 2550  (อ่าน 110960 ครั้ง)
เดือนที่แล้วไม่ได้ส่ง ฮือๆ~

เอางานที่ส่งเค้ามาส่งในนี้ด้วย หมีโหดดดด

โห มีแต่งานสวยๆ กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ส่งมั่ง  เกย์ออก (โจทย์นี้เป็นโจทย์แรกที่อ่านปั๊บทำปุ๊บเลย  ชอบ กรี๊ดดดดด)

สวยกว่าตูวาดอีก  เหวอ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ป๋าระวัง เจอนานา เทคโอเวอร์  กร๊าก
เดือนนี้มีแต่งานสวยๆ  หน้าแตก

(จริงๆ นานาพยายามวาดสไตล์พี่9ป้อมแหละ  (อิอิ))

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
พอดีช่วงนี้เปลี่ยนสไตล์พอดี

นักเขียนการ์ตูนรายปี
 กรี๊ดดดดด อู้ยยยยย

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
 กรี๊ดดดดด ไม่เหมือนงานเดิมของป๋าเลยค่ะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ทำไมจู่ๆ เดือนนี้อยากทำผลงานคุณภาพขึ้นมาล่ะครับ กร๊าก

(จริงๆ นานาพยายามวาดสไตล์พี่9ป้อมแหละ  (อิอิ))

ทีแรกว่าจะทัีกเหมือนกันว่าเหมือนของป้อม เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

โอ้ว งานสวยๆทั้งนั้นเลย ขอร่วมด้วยคนสิ ฮิ้ววว

ชอบรูปที่แอนวาดว่ะ เจ๋ง
นี่ก็โรแมนติกนะ กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มาตรฐานงานเดือนนี้ทำไมมันพุ่งปริ้ดยังงี้เนี่ย
สวยทั้งนั้นเลย แต่ของนานาสวยสุด
ชอบอารมณ์หน้าพ่อหนุ่มคิ้วหนานั่นนะครับ

ปล.ป๋าเลย์ครับ ผมเข้าใจมุกป๋าครับ (สำลักเลย) กร๊าก

I ROCK , THEREFORE I AM
 กรี๊ดดดดด

สวย ๆ ทั้งนั้นเลย

ว่าแต่ป๋าเลย์เลนมุกอะไรเหรอ  งง

ป๋าวาดสไตล์นานา อะดิ  เกย์แอบ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

พอดีช่วงนี้เปลี่ยนสไตล์พอดี

ป๋าเลย์กับนานาแลกแนวกันหรือเปล่าครับ (อิอิ)

งบน้อย
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 18