หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: โชว์นิยามของคำว่าแอ๊บแบ๊ว  (อ่าน 22874 ครั้ง)

http://f0nt.com/forum/index.php?topic=9708.0

เกย์ออก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ขอบคุณครับ อ่านแล้ว

ลิ้งก์1ลิ้งก์แทนได้เป็นล้านคำ

เช่น ละโว้ ,เก่าแก่ ,คนอื่นโพสต์กันมานานแล้ว ,หัดคุ้ยซะมั่ง
ทำไมต้องกดดันขนาดนี้เนี่ยะ   เศร้า

รู้สึกลิงค์นั้นคนละประเด็นครับ

ผมเห็นรูปนี้น้องเค้าแอ๊บแบ๊วซะขนาดนั้น เลยคิอว่าเผื่อใครมีรูปแนวนี้ีอีกมั่ง ก็น่ารักดี

เอารูปมาโชว์ดีกว่า

มาเสพความน่ารักของการแอ๊บแบ๊ว

ไม่ได้ มาคุยประเด็นแอ๊บ แบบลิงค์ที่ให้มานะครับ  เศร้า

พี่ฮาร์ทอย่าขืนตัวเองเลยครับ
เอาแบบแนวเกย์ๆ แบบที่พี่ถนัดดีกว่านะ  เกย์ออก
ลิ้งก์1ลิ้งก์แทนได้เป็นล้านคำ

เช่น ละโว้ ,เก่าแก่ ,คนอื่นโพสต์กันมานานแล้ว ,หัดคุ้ยซะมั่ง

แรงไปนะแม็ค เอาไว้สนิทๆ กันค่อยเล่นขนาดนี้ ฮิ้ววว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไม่เป็นไรหรอก ผมไม่ถือสา

อ้ะ ช่วย

งบน้อย
ดูกี่ทีก็ผู้หญิง  ฮิ้ววว
ดูยังไงก็ไม่เหมือนกอล์ฟ  ฮิ้ววว
ดูกี่ทีก็ผู้หญิง  ฮิ้ววว

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대

ชอบแบบนี้ก็ไม่บอก  กรี๊ดดดดด  เกย์ออก

อะ สาวแบ๊ว  คริคริ

Las Noches Rubicundior
อะไรพุ่ง  โวย

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대

ไหนยะ  โวย

Las Noches Rubicundior
หน้า: [1] 2 3 4