หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 29

ผู้เขียน หัวข้อ: Logo โลโก้  (อ่าน 236245 ครั้ง)
มาแปะครับ เดี๋ยวกลับไปอ่านที่บ้าน ไหว้
สั่งทำเรียบร้อย แล้วฮ่ะ  ปรับแบบโลโก้แล้วด้วย  จะออกตลาดอย่างเต็มภาคภูมิซะที

ปกติ..บอกลูกค้านามบัตรหมดประจำ  ตอนนี้มีโดเมนแล้ว และโฮสติ้งกับคนที่คุณก็รู้ว่าใคร   เกย์แอบ

จะได้มีเรื่องมาปวดกบาลกันต่อ  ....เดี๋ยวทำเวบปุ๊บ จะเปลี่ยนไปตั้งจู๋ใหม่ที่ห้องคอมแทนนะคะ ลันล้า

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ตกลงเอาแบบไหนอ่ะ เอามาแปะให้ดูโหน่ยยยยยย  กรี๊ดดดดด

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้

ใครทำเว็บให้พี่ส้่มเหรอคะ

Las Noches Rubicundior
คนที่ทำเวบเป็นคนๆเดียวกันกับคนที่ไปตัดไม้ยูคา ติดตั้งป้ายบิลบอร์ด อ๊อคเหล็ก เพ้นท์ป้าย ถ่ายรูป

พิมพ์อิงค์เจ็ท ติดตั้งและออกแบบ Exhibition Display เอ๊ะ..มันทำอะไรอีกหว่า...

เอาเป็นว่าเป็น 1 ใน 2 คนในบริษัทพี่นี่แหละน้อง (บริษัทมี 2 คน ไอ้มืดหมี)

ส่วนโลโก้ ...เอาเป็นแบบที่ทำภาพหน้าจอไปแทนละกัน (โลโก้จริงๆ มันไม่มีเงานสะท้อนนะจ๊ะ)

//// ตูเห็นเอกสารที่จดบริษัท ใยแมงมุมเกาะ..นั่งแข็งเลยตู

ชื่อบริษัทที่เป็นภาษาไทย....เอล  เดสซิน  เหวอ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
สำเร็จแล้ว ดีใจด้วย ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สวยงามครับ กรี๊ดดดดด

อุ๊ย..น้องสามชม ปลื้มๆๆๆ กรี๊ดดดดด

กรี๊ดดดดด เสร็จซะที สวยงาม
สวยกว่า pugpug เยอะเลยครับ เจ๋ง

ฮือๆ~
ขอบคุณทุกท่านที่คอยแนะนำติชมนะคะ

เสร็จซะที ... ไหว้  ตอนนี้เริ่มปวดกบาลกับเว็บแล้วล่ะค่ะ

เพราะต้องออนไลน์ภายในสิงหานี้  (เหงื่อแตกพลั่ก)

เอรี๊ยก อี๋~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอบคุณทุกท่านที่คอยแนะนำติชมนะคะ

เสร็จซะที ... ไหว้  ตอนนี้เริ่มปวดกบาลกับเว็บแล้วล่ะค่ะ

เพราะต้องออนไลน์ภายในสิงหานี้  (เหงื่อแตกพลั่ก)
http://www.saa3.net ฮิ้ววว

เมื่อคืนฝันว่าไปสมัครงานกราฟฟิค ที่บริษัทส้ม กับเพื่อนอีก 3 คน
ชื่อนี้เลย ดูจู๋นี้ก่อนไปนอน เก็็บไปฝันซะงั้น  กร๊าก

เป็นเอามากนะพี่ศักดิ์ ..มาตอนนี้คงกินแกลบกันอ่ะพี่  กร๊าก

ถ้าเมืองไทยมันไม่รุ่ง ไปทำที่เวียดนามกันมั้ย หมีโหดดดด

หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 29