หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 29

ผู้เขียน หัวข้อ: Logo โลโก้  (อ่าน 236237 ครั้ง)

ส่งงานครับ

อ๊ะ!!  นึกว่าฟอนต์คอนเทสต์  ฮี่ๆ

กินรอบวง

ขอบคุณหลายๆ กรี๊ดดดดด

ของเบลคุงให้ความรู้สึกเหมือนร้านเครื่องดื่มชงร้อนๆ ควันฉุย กรุ่นๆเลย

ไทยช่วยไทย นำพาธุรกิจไทยเจริญ  หมีโหดดดด

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ตอนทำคิดว่านั่นคือปีกหงส์นะ  \หมีโหดดดด/

หลังจากได้ลอกทุกๆอันรวมกัน ก็น่าจะได้เช่นนี้ นี่แหละค่ะ..

สรุปแล้ว  ด่วนๆ ชอบแบบไหน อะไรยังไง จะเอาไปปรับปรุงแล้วค่ะ

/// เดี๊ยนว่า แบบที่ 3  หมีโหดดดด

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour

แบบแรกครับ

ดูห่างไกลแพนทีนดี

งบน้อย
 ชอบแบบที่สองครับ เป็นปีกที่ดูสง่างามดีครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
แบบสุดท้ายครับ  เจ๋ง

กำลังโหลดข้อมูล .....
ชอบอันที่สองกับอันสุดท้ายค่ะ  (แจ๋ว แจ๋ว)
ชอบแบบที่สามเช่นกัน

อันสุดท้ายค่ะ  เกย์ออก

there are no regrets in life, just lessons . .
ผมชอบแบบที่สองครับ ดูเรียบๆ เก๋ๆดี ยิ้มน่ารัก

แบบแรกครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
แบบแรกครับ มันดูมั่นคงดีครับ
เหมาะกับโลโก้บริษัทดี

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ชอบแบบแรกค่ะ แต่ แบบที่ 2 ก็สวยดี

แบบที่สองสวยครับ แต่ความหมายจะเวิร์ครึเปล่า เหลือแต่ขนปีก  ง่ะ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 29