หน้า: 1 2 3 [4]

ผู้เขียน หัวข้อ: HBD icez  (อ่าน 15845 ครั้ง)
สสวก.ครับ

ฮิ้ววว

Welcome to earth.

ขอให้สูงวันสูงคืนนะครับ  ฮี่...

ขอใ้ห้น้องมหาลัย จงมีความสุข ประสบความสำเร็ขในหน้าที่การงาน
มีแฟนสวยๆ มีเงินใช้เยอะๆ ครับ เจ๋ง

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
ขอบคุณ พี่เดือน พี่จั๊ว พี่แอน พี่บวบ พี่โอะ พี่พลัม พี่เอ พี่ส้ม เจ๊ตาล. พี่แตน ลุงอ๋าห์ พี่มัม พี่กัม(อ๋า) เจ๊ดา น้องมิตร(ห้าโอ) พี่สัก ลุงบั๊กซ์ ป้าจอย เจ๊ปิ๊ก น้องแมค ชาร์ป พี่ตั้ง น้องเคน ลุงชาย น้องนานา น้องพีช พี่ตั๊ก แล้วก็ทุกๆ คนมากๆ เลยครับ ขอให้คำอวยพรได้กลับคืนทุกคนเล้ยยย

พี่อุ้ย, พี่ต้อง, น้องริสา: แค่นี้ยังสูงไม่พออีกหรอครับ ง่ะ

พี่แอ๊ะ, พี่โอ้เอ้: ขอบคุณครับ

ส่วนน้องพีช: พี่ก็อยากเห็นตัวเองล่ำๆ มั่งเหมือนกัน ช่วงนี้เลยผลาญตังค์กะอาหารเสริมน้ำหนัก (พิซซ่า KFC และสารพัดของมันๆ ทั้งหลาย) แต่ก็ไม่ยักกะอ้วน

ปล. ตกหล่นใครก็ขออภัยครับ

ชิ เราอายุใกล้ๆกันนะไิอซ์ เราอ่อนกว่าด้วย งอน

ยังไงก็มีความสุขมากๆเน่อ  กรี๊ดดดดด

there are no regrets in life, just lessons . .

เอ้าเพิ่งเข้าบอร์ดมา  กรี๊ดดดดด

สุขสันต์วันเกิดนะน้องไอซ์

ขอให้มีความสุข สุขภาพแข็งแรง  เกย์ออก

รูปร่างสมดุลกับความสูงซะทีนะ  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
สุขสันต์วันเกิดครับ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
หน้า: 1 2 3 [4]