หน้า: 1 2 [3] 4

ผู้เขียน หัวข้อ: HBD icez  (อ่าน 15852 ครั้ง)
ตอบเจ๊เดือน:
วิศวกรรมซอฟต์แวร์ครับ (Software Engineering)
แถวนี้เรียก เด็กซอฟต์ (เพื่อไม่ให้ซ้ำกะวิดวะคอม)

เด็กซอฟต์ ชื่อน่ารักจริงๆ

HBD นะจ๊ะ เทพไอซ์

สสวก.เทพไอซ์ ขอให้มีความสุข และอย่าสูงไปกว่านี้อีกเลยนะ  (แจ๋ว แจ๋ว)

[ว่างให้เช่า]
สุขสันต์วันเกิดครับ ยิ้มน่ารัก
สสวก.ครับ

ขอให้สูงขึ้นๆ คริคริ
สสวก ครับ

เตี้ยลงๆ  ฮี่ๆ

Today you , Tomorrow me.
็ฺHBD นะครับพี่ไอซ์

ปล.อยากได้code อัพรูปไปไว้ที่บอร์ดจัง  ฮือๆ~

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
สุขสันต์วันเกิดครับไอซ์

กินรอบวง
<a href="http://share.iannnnn.com/veebd.swf" target="_blank">http://share.iannnnn.com/veebd.swf</a>

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
มีความสุขมากๆครับ คิดทำสิ่งใดให้สำเร็จลุล่วง สุขสันต์วันเกิดครับ  (แจ๋ว แจ๋ว)

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
สุขสันต์วันเกิดค่ะพี่ไอซ์  กรี๊ดดดดด
ขอให้มีความสุขมากๆนะคะ  ไหว้

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
สสวก. ค่ะพี่ไอซ์  ลันล้า
ชอให้มีความสุขมาก ๆ แล้วก็สูงขึ้น ๆ  (อิอิ)

หน้ามึน
สุขสันต์วันเกิดนะค้าาา  กรี๊ดดดดด
อยากเห็นพี่ไอซ์ล่ำๆ 555
HBD ขอให้มีความสุขมาก ๆนะคะ ไอซ์

~_~ ภูมิใจที่เกิดเป็นลูกชาวนา ~_~   ;D
ขอบคุณ พี่เดือน พี่จั๊ว พี่แอน พี่บวบ พี่โอะ พี่พลัม พี่เอ พี่ส้ม เจ๊ตาล. พี่แตน ลุงอ๋าห์ พี่มัม พี่กัม(อ๋า) เจ๊ดา น้องมิตร(ห้าโอ) พี่สัก ลุงบั๊กซ์ ป้าจอย เจ๊ปิ๊ก น้องแมค ชาร์ป พี่ตั้ง น้องเคน ลุงชาย น้องนานา น้องพีช พี่ตั๊ก แล้วก็ทุกๆ คนมากๆ เลยครับ ขอให้คำอวยพรได้กลับคืนทุกคนเล้ยยย

พี่อุ้ย, พี่ต้อง, น้องริสา: แค่นี้ยังสูงไม่พออีกหรอครับ ง่ะ

พี่แอ๊ะ, พี่โอ้เอ้: ขอบคุณครับ

ส่วนน้องพีช: พี่ก็อยากเห็นตัวเองล่ำๆ มั่งเหมือนกัน ช่วงนี้เลยผลาญตังค์กะอาหารเสริมน้ำหนัก (พิซซ่า KFC และสารพัดของมันๆ ทั้งหลาย) แต่ก็ไม่ยักกะอ้วน

ปล. ตกหล่นใครก็ขออภัยครับ

กรี๊ดดดดด  สุขสันต์วันเกิดจ๊ะ

พนักงานบริษัท.
หน้า: 1 2 [3] 4