หน้า: 1 [2] 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: HBD icez  (อ่าน 15850 ครั้ง)
โว๊วๆๆๆๆ...แฮปปี้เบิร์ดเดย์ จ้า

มีความสุขมากๆนะคะ ยิ้มน่ารัก

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
Happy Bithday เน้อไอซ์.

ไม่จนไม่เจ็บไม่เป็นหนี้

ไม่มี F เน้อ ปลื้ม

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
ตอบเจ๊เดือน:
วิศวกรรมซอฟต์แวร์ครับ (Software Engineering)
แถวนี้เรียก เด็กซอฟต์ (เพื่อไม่ให้ซ้ำกะวิดวะคอม)

อ๋อ
เจ๋งว่ะ

อุตส่าห์นึกว่าจะได้เจอไอซ์ซะหน่อย เห็นปีนี้มีเด็กภูเก็ตมาด้วย หมีโหดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
มีความสุขมากๆนะคะ ยิ้มน่ารัก

นานๆ จะเข้ามาที
สุขสันต์วันเกิด
ขอให้สุขภาพดี แข็งแรง ไม่ป่วยไม่ไข้
จิตใจผ่องใส
มีความสุขมากๆนะครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้เก่งๆยิ่งขึ้นทุกปีๆ
ขอให้แก่ขึ้นทุกปีครับ เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
จำอายุตัวเองไว้นะครับ ว่าเคยผ่านมาแล้ว และกลับไปไม่ได้อีก  เจ๋ง

มีความสุข มากๆนะบักไอซ์  เกย์ออก
สุขสันต์วันเกิดนะไอซ์
ขอให้มีความสุขมาภๆ
ขอให้คนโพสรูปเยอะๆ โฆษณาแยะๆ โฮสไม่ล่ม  ยิ้มน่ารัก
สุขสันต์วันเกิดนะครับ ขอให้มีความสุขมากๆ
สุขสันต์วันเกิดครับ ไอซ์
มีความสุขมากๆ ครับ

สุขสันต์วันเกิดครับไอซ์

ขอให้สูงวันสูงคืน เกย์ออก

งบน้อย
สุขสันต์วันเกิดครับ ไอซ์  มีความสุขมากๆครับ

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
Happy Bithday ค่ะ
มีความสุข สมหวัง ทุกสิ่ง เอย  ลันล้า
หน้า: 1 [2] 3 4