หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องของใต้วงแขน  (อ่าน 37639 ครั้ง)
เจ๊อรมา กรี๊ดดดดด

อันไหนคะ กรี๊ดดดดด

พี่ดันลบไปแล้วน่ะซิ ต้องรอนัท ไม่รู้มีเก็บไว้มั้ย
เพราะว่าพี่ FWD ส่งไปให้เมื่อนานมาแล้ว

มันเป็นเรื่องของขนตูดน่ะ
ลืมบอกเรื่องสเปรย์ดับกลิ่น
คือตูเกลียดมาก ไอ้พวกน้ำหอมนี่ไม่เท่าไหร่นะ
แต่พวกสเปรย์ผู้ชายพวกยี่ห้อวัยรุ่นที่มันไม่ค่อยแพง กลิ่นไม่ค่อยติดนานน่ะ
คือตอนฉีดใหม่ๆ มันฉุนมากๆ แล้วตูแพ้น่ะ จะจาม แล้วถ้าจาม มันจะทำให้ตูเป็นน้ำมูกทั้งวันน่ะ ง่ะ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
ที่เล็มเป็นใบโพธ์อ่ะนะ

จะบอกว่าเพื่อนอรทำ  กร๊าก

แล้วมันก็เรียกเพื่อนไปดูในห้องน้ำ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 หื่น
เพื่อนผู้ชายนะ  ไอ้มืดหมี

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
เคยจะใช้สารส้มครับ ... แต่กลัวมันบาดเลยใช้แป้งแทน เพราะปกติไม่ค่อยมีกลิ่นอยู่แล้ว  คริคริ...(ถ้าไม่ดอง)

ผู้ชายก็ไม่ดูแล้ว  หื่น

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
โฆษณาผู้ชายแขนเนียนซะน่ากลัวเลย คริคริ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ตอนปี 1 มีมนุษย์เท้าเหม็นท่านนึงต้องขึ้นรถตู้จากบางแสนไปรังสิตด้วยกัน.... เหม็นบรรลัย อบอวลไปทั่วรถ

คนในรถเหมือนโดนรมควันพิษจนสุดทางเลยอ่ะ  ฮือๆ~

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
เคยนั่งรถตู้จากรังสิต ไปท่าพระจันทร์
แล้วนั่งแถวหลังสุด ริมซ้ายสุด
แถวนึงนั่ง4คน

แอร์ไม่ค่อยเย็น แล้วคนนั่งข้างๆตัวใหญ่
แถมเหงื่อชุ่ม เหม็นตลอดชม.ครึ่งเลย
หยิบกระดาษมาพัดตั้งหลายรอบ  อี๋~

there are no regrets in life, just lessons . .
เรื่องเต่าๆ นี่เอง  ง่ะ

ส่วนตัวผมไม่เคยมีไอเดียเรื่องกำจัดขนรักแร้นะครับ
แต่ผมก็ยังสงสัยมากๆ เลยว่าผู้หญิงมีขนรักแร้รึเปล่า  กร๊าก
เคยพยายามแอบดูหลายทีละแต่ไม่สำเร็จ
เรื่องเต่าๆ นี่เอง  ง่ะ

ส่วนตัวผมไม่เคยมีไอเดียเรื่องกำจัดขนรักแร้นะครับ
แต่ผมก็ยังสงสัยมากๆ เลยว่าผู้หญิงมีขนรักแร้รึเปล่า  กร๊าก
เคยพยายามแอบดูหลายทีละแต่ไม่สำเร็จ

หมีโหดดดด เฉพาะคนขนน้อยเท่านั้นละทีจะไม่มี ซึ่งน้อยมาก
ปกติจะมีกัน แล้วก็ต้องทำการกำจัด ด้วยการ โกน ถอน ไม่ก็ใช้เครื่องไฟฟ้าโดยเฉพาะ

there are no regrets in life, just lessons . .

เราเป็นคนส่วนน้อยหรือนี้  เศร้า

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ทำไมผู้หญิงต้องไม่มีขนรักแร้อ่ะครับ  กรี๊ดดดดด
ทำไมผู้หญิงต้องไม่มีขนรักแร้อ่ะครับ  กรี๊ดดดดด

เต่าพี่แนะนำให้ไปหาผู้หญิงฝรั่งเศษดูนะ แบบที่ใส่เสื้อแขนกุด แล้วลองให้โบกมือบ้ายบ๊ายดู  คริคริ

[ว่างให้เช่า]
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9