หน้า: 1 [2] 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: การ์ตูนหน้าพระลาน ครั้งที่ 4  (อ่าน 40471 ครั้ง)
อย่าด่าผมเลยนะ   ฮี่ๆ
เก่งจังเด็กสมัยนี้ ฮือๆ~

กร๊าก โอ้ย หลุดคำนี้ออกมาจนได้

อันนี้เอาไป  หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไม่น่าเลยตู อี๋~

ก็จริงนี่หว่า ฮือๆ~
โวย

อ่ะ ไปเจอมาของน้องที่วาดภาพในโปสเตอร์นั่นแหล่ะ

http://www.err-ordesign.com/Puck.html

เก่งจังเด็กสมัยนี้ ฮือๆ~

โวย  คนนี้ป่าวทำโปรเตอร์นะพี่  ฮี่...  เพื่อนผมทำอ่ะ   

แต่ก็นำตัวการ์ตูนที่ได้ลงมาทำโปสเตอร์และคับ

แต่วาดบอลลูนมาเพื่อเชื่อม

สมาชิกในกลุ่มนักออกแบบผม  ฮี่ๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ก.ค. 2007, 03:04 น. โดย i - bass » บันทึกการเข้า
ไม่บอกจะรู้ไหมว่าคือบอลลูน

ปล.ขออภัยล่วงหน้าแทนการพิมพ์ผิดพิมพ์ถูก(แถมพูดไม่ค่อยรู้เรื่อง)
ของน้องผมด้วยนะครับ ช่วงนี้มัน ปัมป์จตุคามเยอะไปหน่อย ง่ะ

I ROCK , THEREFORE I AM
อยากได้หนังสือ กรี๊ดดดดด พลาดมันทุกครั้ง ครั้งนี้จะพลาดอีกมั้ยเนี่ย ฮือๆ~
โอ้ว ป้อม ถ้าไปก็ชวนเราไปด้วยนะเว้ย
จะเอาของฟรี

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เวอร์ไปค๊าบ ไอ้คุณพี่เก้อ 55+
อิจฉาคนกรุงเทพ  ชิ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
เฮ้ยแอน ไว้นัดกันอีกที ถ้าแว่บออกมาก่อนได้นี่ไม่พลาดแน่ ฮิ้ววว
อิจฉาคนกรุงเทพ  ชิ

โอ้ย ปี้เปนโกนกรุงเต้บนิ

ผมก็เป็นคนกรุงเทพโดยกำเนิดแต่ไปเกิดที่ยโส แล้วมาโตที่ด่านเกวียนแต่เจือกไปเรียนที่ระยอง แต่รับรองผมเป้นคนกรุงเทพ แน่นอนครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ผมก็เป็นคนกรุงเทพโดยกำเนิดแต่ไปเกิดที่นครศรี แล้วมาโตที่ด่านสิงขรแต่เจือกไปเรียนที่สมุทรสาคร แต่แน่นอนผมเป้นคนกรุงเทพครับ
อุ๊ย จริงเหรอจ๊า บ้านในสวน นคร เกย์ออก
โห แต่ละคน  คริคริ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
หน้า: 1 [2] 3 4 5