หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17

ผู้เขียน หัวข้อ: PSU.f0nt : ภาคจับเข่าคุย  (อ่าน 75996 ครั้ง)
ใช่ค่ะ คุณจอย ลืมไปเลย  เดียร์อยู่มอ.ตานีค่ะ

ถ้าดึกก็ต้องผ่านเส้นทางหน้าพระบิดา  เพราะประตูหลังปิด

แต่มีเทคนิคคือขับไปอ้อมหลังพระรูป ตรงหน้า สนอ.
ไม่เคยไปม.ปัตเลย  กรี๊ดดดดด
ครูเดียร์มีรูปเอามาแชร์กันมั่งซิ่คะ
กรี๊ดดดดดดด ได๋เลยค่า 

แต่ต้องรอกลับบ้านก่อนนะคะ ตอนนี้อยู่กรุงเต๊บอ่ะ

รูปอยู่ที่บ้าน  เปลี่ยนเป็นเพลงมหาวิทยาลัยดีไหมคะ

"วันแสนชื่นไม่คืนดั่งฝัน  เสียดายวันสุขสันต์  นับวันร้างไปไกลห่าง..."

ถ้าเพลงมหาวิทยาลัย  มีทั้งแบบดั้งเดิม และ แบบโมเดิร์น
ที่มอ.หาดใหญ่ ร้องเขตรั้วสีบลู แฮะ
เพลงที่ครูเดียร์ร้องไม่รู้จัก

แอร่ แอบถาม ครูเดียร์รหัสปีไหนคะ  กรี๊ดดดดด
ร้องเขตรั้วสีบลูเหมือนกันค่ะ  แต่เพลงตะกี้ชื่อเพลง "ยังไม่ลืมศรีตรัง"

รหัส 41 แล้วคุณจอยล่ะคะ
42 ค่ะ  กรี๊ดดดดด
แก่ค่ะ กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
กรี๊ดดดดด

รูปใหญ่มั่ก ถ่ายไว้ตั้งกะปี 2005 โน่น
คิดถึง มอ.ปัตฯ จัง

ปล. รหัส 33,36 (ปี 43,46) สาธิต / 49 มอ.ภูเก็ตฮับ ฮี่ๆ

แก่ค่ะ กรี๊ดดดดด

ขอบคุณค่ะ  ฮือๆ~
43 ครับ กรี๊ดดดดด

แก่ครับ กรี๊ดดดดด
กรี๊ดดดดด

รูปใหญ่มั่ก ถ่ายไว้ตั้งกะปี 2005 โน่น
คิดถึง มอ.ปัตฯ จัง

ปล. รหัส 33,36 (ปี 43,46) สาธิต / 49 มอ.ภูเก็ตฮับ ฮี่ๆ

กรี๊ดดดดด + นะไอซ์ เอามาลงหลายๆรูป คิดถึงลานพระบิดา

ปล.รหัส 44 จ๊ะ

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
น้องฟ้าก็เด็กมอ'ตานีนี่เนอะ 

รหัส 44 เหรอคะ งั้นพี่อยู่ปี 4 หนูก็เข้าปี 1 อ่ะเด่ะ  ยิ้มน่ารัก

ตอนนั้นติดเอกไรคะ
รัฐศาสตร์ค่ะ  เกย์ออก

แต่เรียนถึงปี 2 เทอมหนึ่ง มีระเบิดตรงคาราโอเกะ เฟื่องฟ้า  ไหว้

แม่เลยโทรบอกให้กลับบ้านด่วน (ย้ายมาเรียน มช. ชะงั้น)

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
มันย้ายกันได้ดวยหรือครับ มหาลัยนี่ งง

สมาชิกสมาคมพ่อบ้านทหารบก
เอนท์ใหม่เท่านั้นไม่ใช่เหรอ พอติดแล้วโอนหน่วยกิตได้บางตัว  หน้ามึน

http://www.head2toeshop.com เครื่องสำอาง อาหารเสริม
หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17