หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17

ผู้เขียน หัวข้อ: PSU.f0nt : ภาคจับเข่าคุย  (อ่าน 76005 ครั้ง)
หอจำปี (หอชายจุฬา)มี16ชั้นครับ สูงกว่า ตอนเกรดออกตูอยากพุ่งหลาวลงมามาก
มอ.นี้ผมชอบมากครับ ตอนเด็กๆไปงานเกษตรกับน้าอยากเรียนมาก แต่ไม่มีคณะทีอยากเรียนครับ จบศิลปภาษามาต้องไปเรียนที่ปัตตานี หาดใหญ่ไม่มีคณะเด็กศิลป์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 มี.ค. 2008, 11:22 น. โดย พันเอก » บันทึกการเข้า

สมาชิกสมาคมพ่อบ้านทหารบก
ที่นี่คุยเรื่อง PSU

๊U อื่นไปคุยที่อื่น ชิ่วๆ ชิ
มัธยมก็เรียนสาธิตที่มอ.ปัตตานีครับ เลยรู้สึกผูกพันมาก ปลื้ม

แต่ก่อนปัตตานีไม่น่ากลัวขนาดนี้นะ ง่ะ
ที่นี่คุยเรื่อง PSU

๊U อื่นไปคุยที่อื่น ชิ่วๆ ชิ

ปล. ล้อเล่นนะไม่ได้จริงจัง กร๊าก
 :11:เค้าแค่อยากอวดว่าสูงกว่าหรอก
ล้อเล่นนะคุณจอย
ปีหน้าว่าจะกลับไปอยู่สงขลา ตึดต่อรุ่นน้องสาวๆให้หน่อยได้ไหม กร๊าก
ถ้าได้จะเลี้ยงชุดใหญ่เลย

ฟูจิ โวย
Oishi ยังได้ ฮี่...

มัธยมก็เรียนสาธิตที่มอ.ปัตตานีครับ เลยรู้สึกผูกพันมาก ปลื้ม

แต่ก่อนปัตตานีไม่น่ากลัวขนาดนี้นะ ง่ะ
หืมน์ พี่รุ่นไหนฮะเนี่ย (นั่งคุ้ยจู๋แนะนำตัวแทบตายกว่าจะเจออายุ ง่ะ..)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 มี.ค. 2008, 12:35 น. โดย icez » บันทึกการเข้า

Oishi ยังได้ ฮี่...

Oishi ไม่อร่อย
รุ่น 27, 30 ครับไอซ์ ไอซ์รุ่นไหนหว่า
รุ่น 27, 30 ครับไอซ์ ไอซ์รุ่นไหนหว่า
33,36 ฮะ  ฮี่ๆ

แอบแก้ไขโพสด้านบนไปหน่อยนึงเรื่องจัดอันดับมหาวิทยาลัยโลก

http://www.webometrics.info/top100_continent.asp?cont=asia

ข้างบนเนี่ย มันวัดจากอะไรวะไอซ์

ยอมรับนะว่า อก มอ เนี่ย เรียนกันแน่นสุดๆแล้ว (ตุว่ามันแน่นกว่าเกษตรอีกนะ อ. ก็เก่ง อะไรก็ดี)
เสียอย่างเดียวไม่มีใครกล้าลงไปเรียนเนี่ยแหละ  ฮิ้ววว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 มี.ค. 2008, 23:42 น. โดย ตั้ม » บันทึกการเข้า

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
อก. แยกตัวไปจากทรัพย์  ชิ

ฮี่ๆ/

มอ.ตานีค่ะ

ไปอยู่ 2 ปี แล้วซิ้วกลับมาดอย  :05:เหตุเพราะ แม่ ร้องไห้ ทุกวัน เป็นห่วง

อ่านครบหมด อ่านแล้วคิดถึงทางโน้นจริงๆ เมื่อก่อนฮิตมากๆ นั่งรถตู้ไป หาดใหญ่
เที่ยว ลีการ์เด้น ซื้อขนมที่ตลาดอะไร ใหญ่ๆ  เศร้า ลืมไปแล้ว

เหล้าก็ถูกนะ แถวนั้น อิอิ

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
เที่ยว ลีการ์เด้น ซื้อขนมที่ตลาดอะไร ใหญ่ๆ  เศร้า ลืมไปแล้ว

ตลาดกิมหยงครับ เกย์ออก
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17