หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิด พี่โตน (แม้ว)  (อ่าน 18205 ครั้ง)

ขอ HBD ย้อนหลังไปสองวัน คือวันที่ 20 นะคะ
(ไม่ได้เข้าเนท อดเข้ามาตั้งกระจู๋เลย  ฮือๆ~)

ขอให้มีความสุขมากๆนะ  ลันล้า

there are no regrets in life, just lessons . .
ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ
2 วันก่อนไม่ได้เข้ามาเหมือนกัน

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
แฮปปี้เบิร์ดเดย์คร้าบบบบ

กินรอบวง
สุขสันวันเกิดล่วงหน้า ไปถึงปีหน้าเลย  ฮี่...

Today you , Tomorrow me.

อ่าว เลี้ยงเลยๆ  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
คิคิ~ ปลื้ม

สุขสันต์วันเกิดขอรับพี่โตน  ปลื้ม
อายุเท่าไหร่แล้วขอรับ +1 ปี  คิคิ~  ฮิ้ววว

อ่าว เลี้ยงเลยๆ หมีโหดดดด

ขอเป็นนมจืด นนโค 100% ขอรับ คิคิ~  (อิอิ)

เพียงแค่ลมหายใจ ง่ายๆ แต่ งดงาม และลึกซึ้ง...

สุขสันต์วันเกิดครับ

ขอให้ได้ ขอให้โดน เจ๋ง

งบน้อย
สุขสันตวันเกิดค่ะพี่โตน ขอให้มีความสุขค่ะ  ไหว้

ปล.วี้ดวิ้ว (อิอิ)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
สสวก. นะจ๊ะโตน เกย์ออก
Happy บู๊ดเดย์  ลันล้า

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
เข้ามาวี้ดวิ้ว  เกย์แอบ

สุขสันต์วันเกิดค่ะ
ขอให้มีความสุขมากๆ
ทั้งเจ้าของวันเกิดและเจ้าของกระทู้เลยค่ะ
 เกย์แอบ

สุขสันต์วันเกิดโตนจ้า  เกย์ออก

มีความสุขมากๆ เป็นผู้ใหญ่กว่าเดิมอีกปีแล้วนะ  กรี๊ดดดดด

สู้ต่อไป  เกย์ออก

Las Noches Rubicundior
สุขสันต์วันเกิดครับบ   ลันล้า

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
สุขสันต์วันเกิดครับ
ขอให้แข็งแรง สุขภาพดีทั้งกายและใจ
ทำสิ่งใดก็สำเร็จลุล่วงไปด้วยดี

มีความสุขมากๆนะครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
Happy Birthday จ้ะ  ลันล้า
หน้า: [1] 2 3 4