หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดเครื่องที่บ้านติดแต่พออัพไป..  (อ่าน 4003 ครั้ง)
รบกวนถามนิดนึงครับ

คือทำหน้าเว็บด้วย html ปกติ
มีแทรกแฟลช

ลองเปิดเครื่องที่บ้านได้
แต่พออัพไปบน server ไม่มันเห็นแฟลชอะครับ

มันน่าจะผิดที่จุดไหนอะครับ

ขอบคุณครับ

เพื่อนของเราชื่อความเหงา
path ถูกต้องมั้ยครับ

ขอดูหน้าที่มีปัญหาหน่อยครับ

Today you , Tomorrow me.
_http://teerapat.ungsriwong.com/monmanee/home.html

ขอบคุณครับ มาไวจริงๆ  ไหว้

ตรวจสอบไฟล์ชื่อ Scripts/AC_RunActiveContent.js ด้วยครับ ว่าอัปหรือยัง (ยังแน่ๆ)

เดี๋ยวนี้ดรีมมันจะสร้างไฟล์นี้ให้เองเวลาเราลากแฟลชเข้ามาในเพจ
เพื่อกันบั๊กกรอบเส้นประของไออี 3cษ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โอ้วว คุณแอนนนนน มาอย่างว่องไว

ได้แล้วครับ ขอบคุณมากครับ

เรื่องง่ายๆที่ผู้ชายไม่รู้  ฮิ้ววว

บร้า เกย์เม้ม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อ้าว ทำไมตูดูแล้วมันมีหว่า

อ้อ แอบอัพแล้วแน่ๆ  เหลือบ

Today you , Tomorrow me.
เพิ่งอัพ ตะกี้ครับ

ขอบคุณท่านครับ  ไหว้

หน้า: [1]