หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: เอาฟ้อนเข้าเครื่องไม่ได้อ่ะคะ  (อ่าน 10483 ครั้ง)
 อุ๊ยย หน้าแตก

เออ ใช้วิธีก็อปไปวางหรือ install คะ  งง

ลองเปลี่ยน power supply แล้วยังครับ

ลอง copy ออกมาเยอะๆ ดูครับ น่าจะมีซักไฟล์ที่ windows ไม่ได้เรียกใช้แล้ว install 9ามปกติครับ

// ด่าตรงๆ ก็ได้นะครับ   อย่าไปด่ากราดเลย เดี๋ยวคนอื่นจะไม่เข้าใจ ยิ้มน่ารัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ก.ค. 2007, 16:24 น. โดย ^-FakE-^ » บันทึกการเข้า

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ฟอนต์อื่นๆ ของที่นี่
ลงได้มั้ยครับ

หรือว่ามีปัญหากับฟอนต์นี้ตัวเดียว ?

Today you , Tomorrow me.
ก่อนอื่นขอขอบคุณทุกท่านที่ช่วยพยายามแก้ปัญหานะครับ ขอบคุณจริงๆ  ไหว้
ส่วนเรื่องปัญหาที่เกิดขึ้นนี้ผมได้ลองหลายๆวิธีแล้วก็ยังแก้ไม่ได้เลยครับ ฮือๆ~ เศร้าจริงๆ

แอบอ้าง
เออ ใช้วิธีก็อปไปวางหรือ install คะ

ใช้วิธีก็อปปี้จากโฟลเดอร์ที่เซฟฟอนต์ไว้แล้วไปวางที่โฟลเดอร์ฟอนต์ในคอนโทลพาเนล
(ตามวิธีมาตรฐาน)ครับ

แอบอ้าง
ลองเปลี่ยน power supply แล้วยังครับ
ลอง copy ออกมาเยอะๆ ดูครับ น่าจะมีซักไฟล์ที่ windows ไม่ได้เรียกใช้แล้ว install 9ามปกติครับ

ลองก็อปไป20กว่าฟอนต์ทีเดียวแล้วเหมือนเดิมครับมันบอกว่าใช้งานอยู่ทุกตัว แล้วก็ลงไม่ได้ทุกตัว

แอบอ้าง
ฟอนต์อื่นๆ ของที่นี่
ลงได้มั้ยครับ
หรือว่ามีปัญหากับฟอนต์นี้ตัวเดียว ?

เป็นกับฟอนต์ทุกตัวของทุกที่ๆโหลดมาครับ คาดว่าเป็นปัญหาระบบเครื่อง แต่อยากรู้ว่าเพราะอะไร
และมีวิธีแก้ปัญหาไหม น่ะครับ ขอบคุณอีกครั้งครับสำหรับทุกๆความช่วยเหลือ
ฟอนต์ทั้งหมดนี่เป็น file จากที่เดียวกันหรือเปล่า
หรือว่าเอามาจากหลาย ๆ ที่แล้วไม่ได้สักตัว

เพราะอาจเป็นไปได้ว่ามันมีปัญหาที่ตัว file ไม่ใช่ระบบคอมฯ น่ะค่ะ
เคยเวลา install font จาก ซีดี แล้วมันลงไม่ได้ แต่มันแจ้งเออเรอร์แบบอื่นน่ะค่ะ  ยิ้มน่ารัก
ฟอนต์ทั้งหมดนี่เป็น file จากที่เดียวกันหรือเปล่า
หรือว่าเอามาจากหลาย ๆ ที่แล้วไม่ได้สักตัว

เพราะอาจเป็นไปได้ว่ามันมีปัญหาที่ตัว file ไม่ใช่ระบบคอมฯ น่ะค่ะ
เคยเวลา install font จาก ซีดี แล้วมันลงไม่ได้ แต่มันแจ้งเออเรอร์แบบอื่นน่ะค่ะ ยิ้มน่ารัก

นำมาจากหลายๆที่ครับ แต่ใช้ไม่ได้ทุกตัวเลยครับ  ฮือๆ~ โศก
งั้น ระบบมีปัญหาล่ะค่ะ
ลงวินโดว์ใหม่เล๊ยยย   เกย์ออก
หน้า: 1 [2]