หน้า: 1 2 [3] 4

ผู้เขียน หัวข้อ: ไอในโรง  (อ่าน 15633 ครั้ง)
เป็น Interactive Ad. เรื่องไข้หวัดใหญ่

ที่บอกว่าคนแก่ติดหวัดง่ายแค่นั้นเอง  ฮิ้ววว

กระต่ายโฉด !!!
ใครแซวฟ้องกิฟ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ไม่สนใจ  ชิ

เจ๋ง

กาก

นิค เดอะสตาร์  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 ชิ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

นิค เดอะสตาร์  กรี๊ดดดดด

พัชชา อะคาเดมี่ต่างหาก  โวย

กาก
เกี่ยวอะไรกับตูเนี่ย  ง่ะ

โฆษณาโรงไหนเนี่ย ทุ่มทุนสร้างจัง มีไอนอกจอด้วย  ฮิ้ววว

[ว่างให้เช่า]
ถ้าคนที่จ้างมาไอเป็นไข้หวัดใหญ่อยู่  กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ปล. ถ้ามีเงินก็พาคนใกล้ตัวไปฉีดได้นะครับ
ปอ. ผมไม่ได้ฉีด เพราะขี้เกียจ ทั้งที่จริงๆเป็นคำแนะนำให้ฉีด
ปฮ. อีกส่วนหนึ่ง ต่างจังหวัดไม่มีวัคซีน

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
โฆษณา เค้าสื่อได้ดีนะครับ   ถ้าไม่ไปฉีดวัคซีน คุณได้ ไอในโรงแน่ๆ  หมีโหดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ไออยู่ด้วยสเลดเยอะ+เหมือนมันคันๆในคอ ไม่ปวดหัว
ตัวร้อนนิดหน่อยมาสองสามวันก่อนแต่ตอนนี้ไม่เป็นไรนอกจากไอกัยสเลดเยอะ
เข้าข่ายรึเปล่าครับ
 ไหว้
เค้าไออะไรครับ หมีโหดดดด

ไอเลิฟยู หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ปกติ ไอข่ม อย่างเดียวครับ  หมีโหดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง

ไอใส่เข่า เลยครับ  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ว้ายๆ จู๋ไรเนี๊ยะ ทะลึ่งจัง

ชอบ  ลันล้า ลันล้า

กาก
เค้าก็ชอบตัวนะ เกย์แอบ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หน้า: 1 2 [3] 4