หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: ไอในโรง  (อ่าน 15630 ครั้ง)
วันนี้เพิ่งไปดูแฮรี่มาสดๆร้อนๆ (สนุกนะ)

มีโฆษณาค่ะ แล้วก็มีคนดูไอรบกวนตลอด
ก็ไม่คิดอะไร แต่ปรากฏว่ามันคือส่วนนึงของโฆษณาค่ะ
คือคนนดู (หน้าม้า) ไอใส่ตัวละครในจอ

เท่จัง  กรี๊ดดดดด

เพิ่งเคยเห็นอ่ะ อยากเหล้า  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
แล้วรู้ได้ไงจ๊ะ ว่าเป็นส่วนหนึ่งของโฆษณา งง

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ก็พอโฆษณาจบ เค้าก็ลุกออกไป  หมีโหดดดด

ไปกินกัน คอกเทล เหล้าปั่น ลันล้า
(ทำเป็นสนใจ) โฆษณาอะไรเหรอ กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
(ทำเป็นสนใจ)เหล้าหน่อยๆๆ  กรี๊ดดดดด

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
(ทำเป็นสนใจ)ไปดูมาไม่เห็นมีเลย

กินรอบวง
แอดแนวใหม่ไปเคอะ  โวย

แบบว่ามีหน้าม้ามาไอใส่ตัวละครในจอหนัง แล้วในจอก็ติดหวัด  ฮือๆ~

ยังงี้ไม่เหมาะกะโฆษณาTVที่บ้านเอามากๆเลยนะเนี่ย

กินรอบวง

แอดนี้เหรอ

กาก
ร่วมด้วยช่วยเป๋
แอดนี้ต่างห่าก

กินรอบวง
แง ฟ้องแม่ โฮกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก  หมีโหดดดด

แอดนี้นะเราว่า  หมีโหดดดด

กำลังโหลดข้อมูล .....
หรือแอดนี้

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 ชิ ไม่แคร์

หน้า: [1] 2 3 4