หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: สระลอยค่าในเครื่องPC ช่วยด้วยค่า  (อ่าน 17862 ครั้ง)
ถ้าทำไม่นาน ก็หา free trial มาลงค่ะ  ยิ้มน่ารัก
ผมใช้ Gazib.com's ReVowel ช่วยครับ
ยังไงอ่าค่า อธิบายละเอียดหน่อยอ่าค่ะ หนูงง TT free trail ของอะไรอ่าค่า

แล้ว gazip.com คืออะไรค่า ขอบคุณค่า
free trial เป็นโปรแกรมให้ทดลองใช้ค่ะ
 ก็ลองหาตามเว็บ freeware น่ะค่ะ มันจะมีโปรแกรมให้ทดลองใช้
ที่จอยรู้จักก็มี โปรแกรมไทยมาสเตอร์ กับ ก.ไก่ ค่ะ

พวกนี้ให้ใช้ 15 - 30 วันค่ะ

แต่ ถ้าทำงานเป็นอาชีพ ก็ให้บริษัทหาซื้อดีกว่าค่ะ  ยิ้มน่ารัก
ยังไงอ่าค่า อธิบายละเอียดหน่อยอ่าค่ะ หนูงง TT free trail ของอะไรอ่าค่า

แล้ว gazip.com คืออะไรค่า ขอบคุณค่า

Gazib.com's ReVowel มันเป็นโปรแกรมช่วยแก้สระลอยน่ะครับ
พิมพ์ข้อความลงไป กดแก้ไข แล้วก็ ก็อปปี้ข้อความที่แก้ไขแล้ว
ไป paste ใส่ สระก็จะไม่ลอยอีกต่อไปครับ  ฮิ้ววว
ก็ขอขอบคุณป้าจอยมากค่า

Gazib.com's ReVowel มันเป็นโปรแกรมช่วยแก้สระลอย
คืออยากรู้ว่าจะหาโปรแกรมนี้ได้ที่ไหนค่า หรือยังไง แล้วราคาเท่าไร

ขอบคุณค่ะ
ไม่เป็นไรค่ะ  ยิ้มน่ารัก

Gazib.com's ReVowel มันเป็นโปรแกรมช่วยแก้สระลอย
คืออยากรู้ว่าจะหาโปรแกรมนี้ได้ที่ไหนค่า หรือยังไง แล้วราคาเท่าไร

ขอบคุณค่ะ

คริคริ คริคริ

กินรอบวง
  (อิอิ) พอสมัครเป็นสาวกแล้วเรียกป้าเลย ตามกระแสดีจริงๆ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ฆ่า 2 คนข้างบนนี่ทิ้ง แล้วเอาไปเผานั่งยางดีกว่า
หน้าบ้านมียางเหลืออยู่ 4-5 เส้น คงไหม้กำลังดี  ยิ้มน่ารัก

ขอบคุณค่ะ

โปรแกรมแต่ก่อนผมโหลดมาใช้ฟรีน่ะครับ
ถ้าไม่ซีเรียส ลองไปใช้บริการในเว็บเข้าก็ได้ฮะ
ที่ gazip.com น่ะครับ

เจอโปรแกรมแล้วฮะ สนใจรึเปล่าครับ  ปลื้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ก.ค. 2007, 16:22 น. โดย will uncle tattoo » บันทึกการเข้า
http://briget.sleepydesign.com/services/typetool/

ลองตัวนี้ก็ได้นะครับ - Sleepy Type Tool
แก้ได้ทุกฟอนต์เลยมั้ง ไม่ต้องลงโปรแกรมด้วยครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พี่ศักดิ์ขา น้องจอยอยากได้ค่า  กรี๊ดดดดด  กรี๊ดดดดด
ฟด. saru นะจ้ะ
+ ค่า  ลันล้า
หน้า: 1 [2] 3