หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: สสวก ลุงบั๊กซ์ค่ะ  (อ่าน 16314 ครั้ง)
ขอให้มีความสุขมากๆ นะคะ ยิ้มน่ารัก
ทั้งในหน้าที่การงาน และความรัก เกย์แอบ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
อ้าว เกิดอีกแล้วเรอะ
เดี๋ยวก็แซงตูหรอก
กร๊าก

สุขสันต์วันเกิดครับ
ขอให้แข็งแรง จิตใจผ่องใส
ทำความดี ละเว้นความชั่ว
ตั้งใจทำสิ่งใด ขอให้ประสบความสำเร็จลุล่วงตลอดไปครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
 กรี๊ดดดดด สสวกนะค๊าบ

เกย์แอบ
ขยันแก่จังเนอะ   กร๊าก

ขอให้มีความสุขมากๆครับ  ไหว้

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
มีแข่งกันแก่ด้วย

ขอให้สุขภาพแข็งแรงนะครับ  ไหว้

i'll walk until i find u.
สสวก. ครับ ขอให้มีความสุขทุกๆวันนะครับ ขอให้สุขภาพร่างกายแข็งแรง ประสบพบเจอแต่สิ่งดีๆครับ
ขอให้สุขภาพแข็งแรง อย่าเจ็บไข้ โรคภัยไม่มี ชีวีเป็นสุข
สนุกสุขขี ความสุขมากมี ร่ำรวยเงินทอง จะคิดอะไร สมได้ดั่งหวัง
การงานมั่งคั่ง การเงินมั่นคง การมุ้งต้องปลง เพราะหมดหนทาง
สุขสันต์วันเกิดนะคะขอให้มีความสุขมากๆ
ขอให้สุขภาพแข็งแร็งนะนะคะจะได้อยู่ด้วยกันไปนานๆ
 ยิ้มน่ารัก

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
มีความสุขมากๆนะคะ ร่ำรวยๆ สุขภาพแข็งแรงตลอดไปนะคะ กรี๊ดดดดด

นานๆ จะเข้ามาที
ตัวบั๊กซ์ หัวใจไม่บั๊กซ์ครับ ยิ้มน่ารัก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สุขสันต์วันเกิดครับ ลุง บักซ์
โอ้ว เย่หฺ  นะนะ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

ขอให้ลุงบักซ์ หนุ่มขึ้นๆ ครับ  ยิ้มน่ารัก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
HBD ครับ

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
สุขสันต์วันเกิดนะครับ มีความสุขมากๆ  สุขภาพแข็งแรงครับ
เอาท์ วันเกิดอีกและ

ขอให้เฮียบักซ์ มีความสุขมากๆนะครับ (มีเรียก เฮียอยู่คนเดียวนะเนี่ย)

ขอให้อยู่กับแฟนนานๆนะพี่นะ  จ๊วบ
หน้า: [1] 2 3 4