หน้า: 1 2 [3] 4

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครว่าหนังแฮร์รี่เป็นหนังเด็ก!  (อ่าน 18172 ครั้ง)
สวยเว้ย  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

หน้ามึน

โตแล้วนะเนี้ย  หื่น

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หมายถึง  :04:ใช่มั้ย

อันโตนิโอกะเมโระ ~~

กิ้วเด็กมากๆ  หื่น

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ไม่เคยพ้นเลยนะ  โวย

คิดในแง่ดี พี่เออาจจะหมายถึงหน้าก็ได้นะคะ  (อิอิ)

หน้ามึน
 +น้องริสาในความน่ารักค่ะ  ฮือๆ~

น้องริสาไร้เดียงสามากเลย  กรี๊ดดดดด

ไอ้เอไม่ได้หมายถึงหน้าแน่ ๆ กร๊าก

งบน้อย
  โวย พี่เอกลับมาคราวนี้ไปพาลูกคู่มาด้วย
อย่าเป๋เลยค่ะขอร้อง  ฮือๆ~

กร๊าก

เนื้อหาไม่โหดร้ายมั้งคะ

Las Noches Rubicundior
สงสัยเหมือนกันครับ ว่า จขกจ. ต้องการจะสื่ออะไร
แต่ก็เอาเถอะ ไหนๆมันก็มีดาวให้เก็บละ

กร๊าก

มีตัวละครตายนี่ ผมว่าก็ไม่เด็กละนะ
ขนาดผมดู (อ่าน) ยังรู้สึกว่ามันทำร้ายจิตใจเลย

อย่างที่ทุกคนว่ากันน่ะแหละ ชื่อเรื่องก็บอกอยู่แล้วว่า Hairy
เด็กตรงไหน..

แอบหื่น

Welcome to earth.

Hairy ต้องจับโกน เกย์ออก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เด็กไม่เด็กไม่รุ้นะต้องลองจับดู   ถ้าเด่งมือ นี่ เด็กแน่นอน  แต่ถ้าหนืดๆเละๆเนี่ย ให้ฟันธงไปได้เลยว่าเป็นหนังผู้ใหญ่ หมีโหดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หน้า: 1 2 [3] 4