หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: เปลี่ยนขนาด flash magazine ยังไงครับ  (อ่าน 56511 ครั้ง)

พี่แอนครับ ข้อสี่ กับการไปแก้ไขโค๊ด AS แล้วเพิ่มว่า add(page18) จะเหมือนกันมั้ยอะครับ  ง่ะ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
มันต้องทำทั้ง 2 อย่างเลยครับ
ในโค้ดก็ส่วนในโค้ด ส่วนอีอันนี้เป็นการบอกให้ mc ในไลบรารี่เตรียมตัวทำงานน่ะ
ที่บอกนี่ตูนิมิตเอานะ ไม่ได้ลองทำเองหรอก เพราะทำมาเป็นปีแล้ว กร๊าก

สรุปว่าอันที่ป้าหน่อยเอามาแจก (โมมาจากอันนี้) แหละ เวิร์กมาก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ลองทำไปส่วนนึงละครับ
ปรากฏว่าได้!!
ขอบคุณอีกหนครับ (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว)

หาร้านกรอบรูปและงานศิลปะได้ที่ nasilpgallery.com ได้นะเอ้อ

พี่แอนครับ ข้อสี่ กับการไปแก้ไขโค๊ด AS แล้วเพิ่มว่า add(page18) จะเหมือนกันมั้ยอะครับ  ง่ะ

คิดเหมือนตูเลย ไอ้มืดหมี

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
คิดเหมือนตูเลย ไอ้มืดหมี

ใช่เลยกว่าจะหาที่เขียนโค๊ดเจอด้วยนะ ไปอ่าน help ของมันแล้วเข้าใจยังงี้เลย  ไอ้มืดหมี

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

ทำให้เข้าใจแล้วมาเปิดสอนเลยสิเอ กรี๊ดดดดด

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
แต่ถ้าใช้เวอร์ชั่นปรับปรุง(ที่ป้าหน่อยเอามาแปะ)
อันนั้นไม่ต้องไปยุ่งกะตัว swf เลยนะ
เพราะเปิดไฟล์ xml แก้-ปรับตั้งค่าเอาอย่างเดียว ง่ายยังกะม้าพยศ กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

คือที่พี่ส้มเอามาให้เออะพี่แอน พี่ส้มบอกว่าได้จากป้าหน่อยนะครับ  ง่ะ

พอคลายซิบ ออกมาก็ไม่เจอไฟล์ .xml อะไรเลยนอกจากไฟล์ แฟลชอันนึง  ง่ะ

อ้าว แสดงว่าคนละอันกัน เอือม
(ไปเชื่ออะไรกะเจ๊ส้มทศกัณฐ์ ไม่ล่ะ)

ฟด.ของป้าหน่อย

แบบนี้อะครับพี่แอน  ง่ะ

งั้นลองนี่

http://76design.com/shiftcontrol/index.php/2006/08/22/dynamic-page-flip-v2/
Dynamic Page Flip v2 from shift+control

แอบอ้าง
    * Huge performance enhancements - new “smart” loading means that performance won’t suffer when you add more pages
    * Ability to specify which pages must be preloaded before the book starts (others will preload in the background)
    * Ability to have audio on individual pages fade in when you turn to that page and fade out when you turn to another page
    * Ability to specify a function to run after a page is torn out
    * Ability to have a “spread” (i.e. a single page that spans two pages)
    * Ability to place a “page” that precedes the book (ideal for instructions, tips, or help)
    * Ability to have pages perform actions when they’re turned to
    * Smarter preloading - less likely to stall or hang
    * Addition of page navigation bar - flip to next, previous, or specific page

เข้ามาเก็บข้อมูล(อีกแล้ว เกย์ออก) คืออันนี้คือที่คุณป้าหน่อยมาแป่ะใช่ไม๊ครับพี่ งง

หาร้านกรอบรูปและงานศิลปะได้ที่ nasilpgallery.com ได้นะเอ้อ
มาติดปีก :04:คือแก้แค่เปลี่ยนชื่อภาพในxmlจิงๆคับว๊าวเจ๋งเป้งบิ่ซสะกิ้วเก๋กู๊ดขอบคุณทั่นอาจารย์ทุกท่านคร๊าบ เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง ไหว้

ดีจึยๆๆๆๆๆๆๆๆ ฮี่...

ด้วยความร้อนวิชาเลยใส่หนักซะ90กว่าหน้าเลย
ทำเกบอัดอั้นมานานระบายแย้วววว ฮี่ๆ ฮี่ๆ ฮี่ๆ ฮี่ๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ก.ย. 2007, 07:10 น. โดย room182 » บันทึกการเข้า

ชึ่ยลื้วๆ ฮี่...

เอ่อ...อันนี้มีเสียงพลิกหน้ากระดาษรึป่าวครับ งง

(ถ้ามีมันอยู่ช่วงไหนครับ โห)

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7