หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16

ผู้เขียน หัวข้อ: 2How to Photoshop and Retouch!  (อ่าน 141994 ครั้ง)
ดูดดด เกย์ออก
วิธีแก้สีเพี้ยนด้วย Curve
มีคนเอาไปเขียนสอนแบบโรคจิตๆ แล้วครับ ตามลิงก์นี้ไปเลย
ตูจะได้ไม่ต้องเขียนอีก ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เขียนเถอะครับ  ฮือๆ~
อันนั้นน่ากลัว

ทำไมมันต้องเอารูปตัวอย่างเป็นตุ๊กแกด้วย  อี๋~

กำลังโหลดข้อมูล .....
สนับสนุนแอนเขียนด้วย
เพราะ คิดว่าอ่านง่ายกว่าแน่ๆ

ใจจ้ารายงานตัวคับ
  ยิ้มน่ารัก เชิญอ่านที่นี่ครับสาวกใหม่

ถ้าจะแนะนำตัวเชิญที่นี่ครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
สนับสนุนให้พี่แอนเขียนด้วยครับ

คือชอบแนวการเขียนของพี่แอนอ่ะ   กรี๊ดดดดด

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ใช่ๆ ชอบแนวการเขียนของพี่แอน  กรี๊ดดดดด

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
อี๋~ เดี๋ยวมาต่อครับ

ตายแน่ตู ทิ้งไว้นาน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
รอเรียนอย่างใจจดจ่อ  กรี๊ดดดดด

อ่านที่เป็นตุ๊กแกแล้ว ขนลุก  อี๋~

อันนี้ไม่มีตุ๊กแกล่ะ ไม่รู้ว่าเหมือนกันมั้ย

วิธีปรับ curve อย่างง่าย http://www.tsdmag.com/digital_tutor/dt_0201.html

กรี๊ดดดดด นั่นแหละๆ

ขอบคุณเคิ้บ  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
แต่ยังอยากให้พี่แอนเขียนอยู่ดี  ปลื้ม

หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16