หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16

ผู้เขียน หัวข้อ: 2How to Photoshop and Retouch!  (อ่าน 141961 ครั้ง)
มีอะไรเหรอครับ งง

ปล.ตอนนี้มีของแมคในบิทบ้างยังครับ รอจัดซื้อไม่ไหวแล้ว หมีโหดดดด
มีมาก่อนพีซีอีกนะครับ คริคริ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โหลดอยู่ครับ ชิ
ใช่บ้านอุ้มที่พี่แอนเคยทำเว็บให้ป่าวอ้ะ

พอ โวย

ว้ายย  ลืม    ไหว้

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
ขอบคุณค่ะพี่แอน แล้วอรจะรอนะคะ  เกย์ออก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
มีวิธีdicutพวกเส้นผมพวกวัตถุที่สีเหมือนแบล็คกราวที่เนี้ยบๆไหมครับนอกจากpen tool กะ magicwand ไหว้
(เกี่ยวกับกระจู๋นีไหมเนี่ย้)

ใช้คำสั่ง Filter > Extract ครับ
ดูตัวอย่างกัน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เอร๊ยยยย~ แล้วทำไมเวลาผมใช้ Extract มันไม่ออกมาเนียนๆ แบบนี้บ้างล่ะ  โวย

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
อะไรเนียนครับ เส้นผมหรือหน้าผาก

หน้ เส้นผมครับ เส้นผม  หมีโหดดดด

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
เอ้อ  ง่ะ
 :25:สอนได้ไหมครับ

http://f0nt.com/forum/index.php?topic=5986.msg271480#msg271480

หมีโหดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
โอ้ว มีสอนแล้วนี่นา กรี๊ดดดดด

ชิ ชิ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16