หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: ออกแบบลายเสื้อให้หน่อยครับ  (อ่าน 11602 ครั้ง)
ผมอยากได้ลายเสื้อเจ๋ง ๆ หน่อยอ่ะครับเลยอยากให้พี่ ๆ
ออกเเบบให้หน่อยเป็นลายใส่กับเสื้อสีดำเอาลายเท่ ๆ เลย
อ่ะครับขอบพระคุณมากครับ -/\-
ไม่มีคนเลยหรอเนี่ย    ฮือๆ~
นี่คุณคาดหวังให้มีคนรีบออกแบบให้ด่วนเลย
จากโพสต์แรก 16 นาทีเนี่ยนะครับ ง่ะ

งั้นก็ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไม่ใช่ ๆ  ฮือๆ~  ไม่ได้คิดอย่างนั้น

อยากให้คนมาตอบก็ยังดีอ่ะครับขอโทษทีที่พูดผิดครับ !!
ปกติที่รับออกแบบอยู่แบบละ 2000 บาทค่ะ
มันน่าจะเป็นในลัษณะขอคำปรึกษามากกว่านะคะ
อาจจะลองออกแบบเองแล้วลองเอามาให้ช่วยกันดูน่าจะดีกว่านะคะ ลันล้า

กรี๊ด พูดดี มีแฝงโฆษณาเนียนๆ กรี๊ดดดดด+

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 เศร้า  ขอความกรุณาช่วยหน่อยนะครับ ไหว้

ขอบคุณมากครับ
เเร้วผมจะโพสรูปยังไงหรอครับเพื่อผมจะเอารูปมาให้ดูว่ามันเป็นอย่างไงอ่ะ

ขอบคุณอีกครั้งครับ
www.icez.net

ได้เเล้วครับเเต่ปัญหาคือว่าอยากได้รูปที่อยู่ด้านซ้ายของเสื้ออ่ะ
ช่วยเเนะนำทีนะครับว่าจะต้องทำอย่างไง
สมัครเมมมาเเล้วครับ   แป๊ะยิ้ม   เเต่ยังโพสรูปไม่ได้เลย

โพสรูปให้เฉยๆค่ะ
ขอบคุณมาก ๆ ครับ   

จะออกแบบไปขายเหรอครับ

ถ้าจะสกรีนเองตัวเดียวไปเดินหาซื้อเอาเถอะครับ เจ๋งๆ เต็มเลย

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

อันนี้ลองลงรูปช่วยวิจาร์ณหน่อยครับ   ฮือๆ~

หน้า: [1] 2