หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: กาวช้าง ...  (อ่าน 16202 ครั้ง)
คือ มันติดนิ้วครับ ไอ้มืดหมี

ล้างยังไงครับ (เหงื่อแตกพลั่ก)

ปล. เกือบนิ้วชี้กับกลางติดกันแล้ว ดึงออกทัน เอือม
แช่น้ำอุ่นๆ ให้กาวอ่อนตัวแล้วค่อยๆ ถูออกครับ

หรือจะหักดิบดึงกันสดๆ ก็ได้ สนุกดี  หมีโหดดดด

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
เอาน้ำมันมาลูบๆก็ได้ครับ ไอ้มืดหมี

ใช้เป็นน้ำยาล้างเล็บที่มีส่วนผสมของทินเนอร์น่าจะช่วยได้นะครับ
ไม่มีน้ำยาทาเล็บ เกย์ออก

เดี๋ยวพรุ่งนี้แช่น้ำอุ่นตอน :24:ดู

เมื่อกี้โดนเพิ่มอีก 3 นิ้ว ไอ้มืดหมี
ต้องใช้น้ำยาล้างเล็บล่ะครับ หาใน 7-11 น่าจะมีนะ

ดูข่าวนี้แล้วนึกถึงน้องที่เล่นกาวแล้วกาวเข้าตาว่ะ   ง่ะ

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
กาวตราช้างเข้าตารักษายังไงครับ  หมีโหดดดด/

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

แหกตาให้กว้างแล้วเอาทิงเจอร์ราด หมีโหดดดด

งบน้อย
ควักตาออกมาล้างด้วยน้ำยาล้างเล็บ
งั้นเดี๋ยวตูเข้ากระจู๋ถามหมอแมวก่อน

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
เอานิ้วออก เก็บกาวไว้ครับ

กาก

ดึงออกเองเลยครับ กาวจะติดแค่ผิวชั้นนอก

เรายังเหลือผิวชั้นในอีก  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ตอนที่เข้ามาปั่นนี่
มือติดกับเมาส์หรือยังครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
นึกภาพตอนพิมพ์โพส ท่าจะลำบากนะครับนั่น

เคยดูอเมริกันพายไหมครับ ภาคไหนจำไม่ได้
กาวติดมือเหมือนกันครับ แต่มือก็ไปติดที่อีกอวัยวะนึงอีกที
สุดท้ายต้องเถึงมือหมออายเค้าทั้งบางเลยครับ  กร๊าก

ฟังแล้วสบายใจขึ้นไหมครับเนี่ย

I ROCK , THEREFORE I AM
มุกประมาณ there somthing about mary  หมีโหดดดด/

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หน้า: [1] 2 3