หน้า: 1 2 [3] 4

ผู้เขียน หัวข้อ: FORWARD ลวงโลก  (อ่าน 17815 ครั้ง)
rep บนดูมีประสบการณ์นะคะ  ง่ะ

------------------

อ่านแล้วไม่ค่อยเชื่อแหละ ข่าวลือก็คือข่าวลือ  คริคริ
(หรือเพราะว่าชอบงานเค้าก็ไม่รู้ 555)

มีความรู้สึกว่าข่าวลือนี่เจ๋งดีนะ ดูมันมีิอำนาจพิพากษาดี  (อิอิ)

ยังไงก็ชอบงานเค้าอยู่  แป๊ะยิ้ม/

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
มีความรู้สึกว่าข่าวลือนี่เจ๋งดีนะ ดูมันมีิอำนาจพิพากษาดี  (อิอิ)

น้องนานาแอบน่ากลัวนะคะเนี่ย  ฮิ้ววว

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้

นึกถึงเรื่อง "คำพิพากษา" ของพี่ชาติ กอบจิตติ

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
อ่านจบละ นึกถึงหมู จริงหรอ อยากจะเลิกกินหมูตลอดชีวิตเลยนะเนี่ย
อ่านแล้วเฉยๆ

เพราะ

ไม่เคยสนับสนุนสินค้าอะไรจากบุคคลผู้นี้ซักอย่าง
(แต่ได้ดูเดี่ยว ทุกตอน เอื้อเฟื้อ การไรท์แจก โดยบรรดาผองเพื่อนที่เคารพ)

ฮิ้ววว

ฮ่าๆ ฮือๆ
ขุด

เห็นว่าจู๋นี้ชื่อกระจู๋ตรงกับเนื้อหานี้ดี เลยเอามาแปะเพิ่ม

!!! ตีแผ่ Forward mail ลวงโลกที่เกี่ยวข้องกับสุขภาพ !!!
http://www.pantip.com/cafe/wahkor/topic/X5931221/X5931221.html

เขียนเองแหละ เอามาโปรโมท

อันนี้ตอนสองครับ
http://www.pantip.com/cafe/wahkor/topic/X5940947/X5940947.html
PANTIP.COM : X5940947 -= ตีแผ่ Forward mail ลวงโลกที่เกี่ยวข้องกับสุขภาพ # 2=- [วิทยาศาสตร์]

หมอแมวสุดยอด เกย์ออก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สุดยอดมากๆครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ชมตัวเอง สนุกนะครับ เอือม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 ง่ะ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ผมไม่เชื่ออะไรในเมลพวกนี้อยู่แล้วอ่ะครับ มันดูเลวเกินคนไปหน่อย ถ้าเลวขนาดนี้คงเกิดในวงการนี้ยากหล่ะครับ

อีกอย่างพี่เค้าก็ไม่ใช่คนมีอิทธิพลในวงการขนาดบงการใครก็ได แล้วข่าวเล็กๆแค่ดาราด่ากันในลานจอดรถยังดังขนาดนี้

แล้วข่าวดาราถุยโอวัลตินใส่คนดูแล้วโดนอาจารย์ในธรรมศาสตร์อีก จะไม่ยิ่งดังกระฉ่อนเลยเหรอเนี่ย  เมลลวงโลกจริงๆ คริคริ

เคยเจอเค้าครั้งเดียว ที่เชียงใหมม่งานะบุ๊คแฟร์ เจอแป้ปเดียวแล้วหายไปไหนไม่รู้

ส่วนเรื่องเมล์พวกนี้ ถ้ามันมีในกล่องจดหมายเรา ลบตั้งแต่เห็นหัวข้อล่ะจ้ะ อี๋~

And true love is the rule, and you're nobody's fool.
The ship's coming to the light and it was love at first sight...:D
mor maw sud yod  เจ๋ง

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
 ไอ้มืดหมี น่าสนใจที่ท่านยักษ์แอนชอบเนื้อหมู อ่านกระจู๋นี้มาหมดสามหน้า ท่านก็มีจิต คิดนึกถึงแต่เนื้อหมู
เป็นประเด็นที่ต้องคิด  เหลือบ แต่อิฉันก็ไม่ทราบว่าข้อเท็จจริงเป็นเช่นไร เพราะเพิ่งเคยอ่านนะ

ยังไงก็ชอบพี่อู๊ดอยู่ดี แอบเห็นที่เชียงใหม่บ่อยๆ ไปแอบเตะบอลที่สนามรักบี้หน้ามอชอมั่งล่ะ
ไปแอบเล่นสงกรานต์แถวหน้ากาดสวนแก้วมั่งล่ะ

ป.ล. ปัจจุบันยังสงสัยว่าบ้านพี่แกอยู่ส่วนไหนของถนนนิมมานเหมินทร์ หรือเพื่อนตูโกหกนะ

ป.ล. ที่สอง เมื่อไรพี่แกจะมีเดี่ยวอีก จะตามไปดู

I just saw you apart and you took away my heart.
Without you, how will other days started...
นานาไม่เห็นมั่งอ้ะ  ฮือๆ~
เรียนก็แถวๆนั้นนะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
เนื้อหมู กร๊าก กร๊าก

เรื่องกุ้งก็เถียงเพื่อนตั้งนานแล้วว่าถ้าเป็นต้มยำกุ้งมันก็ตายดิ เพราะกินทั้งกุ้งทั้งวิตามินซี ไอ้มืดหมี

หน้า: 1 2 [3] 4