หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยหาคำตอบให้หน่อยได้ไหมครับ  (อ่าน 6229 ครั้ง)
อย่างที่จักรีว่าไม่ต้องไปยืมใครรอให้มันมีลูกสักตัวแล้วค่อยแบ่ง  เจ๋ง
อ๊าก....ขอโทษนะครับที่เข้ามาถามคำถามในกระทู้นี้นะครับ
แต่ก็ขอบคุณทุกคนด้วยที่เข้ามาช่วยกันนะครับ
พอดีไปแข่งคิดเลขเร็วกับพี่ที่ทำงานมาครับ....ผลเราชนะ
พี่แกคงเครียดแค้นสุดกู่....แค้นนี้คงต้องชำเรา  เลยไปหาคำถามมาเล่นเราซะได้
เซ็งโครตคิดแล้วคิดอีกแบ่งชาวบ้านคิดก็ถอดใจกันไป
ช่วงนี้หลบหน้าหลบตาพี่เขาอยู่สักวันข้าจะต้องตอบคำถามของเจ้าให้ได้
(นึกถึงมิวสิค กระดกลิ้น ของป้างแฮ่ะ)
เหมือนพี่เขาเป็นเจ้าแม่เงินกู้ไงม่ายรุ.....
อยากให้โลกนี้มีมอไซคืเป็นรถเวสป้า.........................
พี่ๆโป๊...ไหมพี่
ขอเปลี่ยนเป็น.......พี่ๆ  (เวส).... ป้า  ไหมพี่
แก้ไขสิคะ อย่าเบิ้ล  ฮิ้ววว
เอาคำตอบเราน่ะไปตอบ รับรอง ถูกชัวร์  คุ้น ๆ ว่าเคยโดนถามมาน  (มันแบ่งได้น่ะ) ถ้าไม่ถูก ก็ให้เขาถามมาใหม่ (เผื่อช่วยได้อีก)  (อิอิ)
หน้า: 1 [2]