หน้า: 1 [2] 3 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: -เจอฟอนต์คุ้นๆ-  (อ่าน 42002 ครั้ง)
 กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

เจออีกละ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 มี.ค. 2008, 03:52 น. โดย Bells » บันทึกการเข้า

ฝนที่ตกทางโน้น...ตูก็ร้อนอยู่ทางนี้ : เฟสเค้า
 กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

My handsomeness is toxic to all chics.. :P
วะฮู้!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 เม.ย. 2005, 13:28 น. โดย AtNoon » บันทึกการเข้า
โหยยยย จะดังไปภึงหนายยยยยยยยยย
ชิ !!  ฮือๆ~

สงสัยตูต้องปั่นฟอนต์อันใหม่ๆดีๆหน่อย  ฮือๆ~
โปรเจ็ค
เหมือนห้าโอไม่ผิด
 ฮือๆ~ ด้วยคน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พว

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

เกย์ออก

ฝนที่ตกทางโน้น...ตูก็ร้อนอยู่ทางนี้ : เฟสเค้า
อ๊า
ไม่ทราบว่าคุณฟ้าใช้โปรแกรมอะไรสร้างฟอนต์ครับ หากใช้โปรแกรม คุณต้องใช้โปรแกรมที่มีลิขสิทธิ์ครับ จึงจะสามารถนำมาไว้ที่เวปได้ครับ เพราะตอนนี้ผมได้แจ้งเมล์ไปยังเจ้าของลิขสิทธิ์แล้ว แต่ผมหวังว่าคุณฟ้า คงใช้โปรแกรมที่มีลิขสิทธิ์ อยู่แล้ว แต่ถ้าไม่ก็หยุดเสียนะครับ ผมเตือนไว้แค่นี้และครับ เพราะผมดำเนินการแล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 มี.ค. 2008, 03:53 น. โดย Bells » บันทึกการเข้า
ใช้โปรแกรมที่ติดมากับวินโดว์ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 มี.ค. 2008, 03:53 น. โดย Bells » บันทึกการเข้า

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ไม่ทราบว่าคุณฟ้า

ห นี ร ะ เ บิ ด ม า ปั่ น บ อ ร์ ด
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6