หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครฟอนต์ตามนี้บ้างคับช่วยที  (อ่าน 4118 ครั้ง)
ใครมีฟอนต์ตามนี้บ้างคับช่วยทีคับ
1.baskerville
2.bodoni
3.caslon
4.futura
5.helvetica
6.time roman
7.palatino
8.universe
ใครมีช่วยส่งมาให้ทีคับ  ae_5687@hotmail.com ขอบพระคุณมากจริงๆคับ
เท่าที่อ่านมา ไม่ใช่ของฟรีเลยนะครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ใครมีฟอนต์ตามนี้บ้างคับช่วยทีคับ
1.baskerville
2.bodoni
3.caslon
4.futura
5.helvetica
6.time roman
7.palatino
8.universe

ขอด้วยๆๆๆๆๆๆๆ
เท่าที่อ่านมา ไม่ใช่ของฟรีเลยนะครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
สอบถามนิดนึงนะคะ กติกาของบอร์ดนี้ ถ้าเรามีฟ้อนต์ที่เพื่อนในบอร์ดต้องการ

แต่ไม่ใช่ฟรีฟ้อนต์เราสามารถส่งให้เพื่อนได้รึเปล่าค่ะ

เพราะบางฟ้อนต์ที่ขอมาเผอิชว่ามีอยู่ในเครื่อง ช่วยกันได้ก็อยากช่วยค่ะ

รบกวนผู้รู้ตอบด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

ไม่ได้เด็ดขาดครับ  หมีโหด~

psk design un.,ltd.
สอบถามนิดนึงนะคะ กติกาของบอร์ดนี้ ถ้าเรามีฟ้อนต์ที่เพื่อนในบอร์ดต้องการ

แต่ไม่ใช่ฟรีฟ้อนต์เราสามารถส่งให้เพื่อนได้รึเปล่าค่ะ

เพราะบางฟ้อนต์ที่ขอมาเผอิชว่ามีอยู่ในเครื่อง ช่วยกันได้ก็อยากช่วยค่ะ

รบกวนผู้รู้ตอบด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

ตักบาตรอย่าถามพระตอนเช้าๆ จิตใจแจ่มใส่ดีนะเออ  หมีโหด~

กินรอบวง
ผิดกฏหมายนะเออ
 เอือม
อ่านเจอ เฮลเวติก้าแล้วสะดุ้งเฮือก  ง่ะ

perfectionist
หน้า: [1]