หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 31

ผู้เขียน หัวข้อ: เลิกบุหรี่  (อ่าน 147288 ครั้ง)
ก่อนไปขู่ ระวังตัวด้วยล่ะกัน   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
 ฮี่ๆๆ เอาบอระเพ็ดทาที่ก้นกรองครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ฮี่ๆๆ เอาบอระเพ็ดทาที่ก้นกรองครับ

ทาซองไหนดีครับ  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ก็คิดว่าถ้าใช้วิธีติดประกาศยังไม่ได้ผล
ก็จะสั่งเจ้าของหอให้ไปบอกเขา  ถ้ายังไม่ทำตามที่บอก ก็จะบอกกับเจ้าของหอว่า ให้เลือกเอาว่าจะให้ใครอยู่  หมีโหดดดด

วิธีที่ไปเขาตรง ๆ ไม่กล้าหรอก กลัวมันจะมาทำลายเรา (ยิ่งอยู่คนเดียวอ่ะ)  เคยเจอห้องข้างๆ ไปบอกพวกที่กินเหล้าให้เสียงเบา ๆ หน่อย  โดนมันขว้างขวดเหล้ามาใส่ห้องอ่ะ น่ากลัวมาก  เอือม

~_~ ภูมิใจที่เกิดเป็นลูกชาวนา ~_~   ;D
ที่ห้องมีระเบียงหลังหรือเปล่า    กรี๊ดดดดด

เลวยั้นเงา
มีค่ะ 

~_~ ภูมิใจที่เกิดเป็นลูกชาวนา ~_~   ;D
แล้วทำไมเค้าไม่ไปสูบที่ระเบียงอ่ะ  หมีโหดดดด
นั่นสิ  ตูก็นึกว่ามันไม่มีระเบียง   หมีโหดดดด

เลวยั้นเงา
คือคุยกะคนสูบบุหรี่  ถ้ามีคนมาสูบ หรือ ควันจากตัวเอง
เค้าก็เหม็น+ไม่ชอบ เหมือนคนที่ไม่ไ้ด้สูบแล้วคนมาสูบใกล้ๆนั่นแหละ
เค้าคงเปิดประตูให้อากาศมันระบายๆแหละครับ

กินรอบวง
 อ่ะ งั้นก็ไปสูปที่ระเบียงซิ่ แล้วปิดประตูหลังซะ
อากาศปรอดโปร่ง ไม่เดือดร้อนคนอื่นด้วย
ก็ว่างั้นค่ะ

ดูเหมือนจะเป็นพวกที่มีการศึกษานะ  แต่ทำตัวเหมือนไม่มีการศึกษาเลย  หมีโหดดดด
(ขอโทษนะคะที่พูดแรงค่ะ)

คือคุยกะคนสูบบุหรี่  ถ้ามีคนมาสูบ หรือ ควันจากตัวเอง
เค้าก็เหม็น+ไม่ชอบ เหมือนคนที่ไม่ไ้ด้สูบแล้วคนมาสูบใกล้ๆนั่นแหละ
เค้าคงเปิดประตูให้อากาศมันระบายๆแหละครับ

พูดอยู่ว่าระเบียงนะ   ง่ะ

เลวยั้นเงา
ไปเรียกพี่ใหญ่มาเป็นโล่เลย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ผมว่าตั๊กเดินไปบอกแหละ ผู้ชายเชื่อผู้หญิงง่ายจะตายไป

"เธอๆ ปิดประตูได้ไหมคะ เราแพ้บุหรี่ค่ะ พอดีควันมันเข้าไปในห้องอะค่ะ ขอบคุณนะจ๊ะ แล้วก็ส่งยิ้มหวานไปหนึ่งที  ลันล้า "

แค่เนี้ย ผมว่าเค้าก็น่าทำตามคำขอร้องแล้วแหละ คุยกันดีๆ

ถ้าไม่ทำก็ เอากระบองหัวตะปู ฟาดแมร่งเลย

กินรอบวง
มีระเบียงหลังใช่มั้ยครับ

ก็เอางูเห่าไปปล่อยระเบียงหลังเลย ถ้ามันไม่คิดจะใช้ กร๊าก

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 31