หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: ตื่นกันกี่โมงครับ  (อ่าน 34560 ครั้ง)
ผมนอนชดเชยกันประจำเลย  หน้ามึน

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ปกตินอนตี 1 ตื่น 8 โมง สำหรับจันทร์-ศุกร์

แล้วก็นอน ตี2-3 ตื่น 12.00 น. สำหรับเสาร์ - อาทิตย์ที่่ไม่มีไปไหน

นานๆ จะเข้ามาที
นอนหลังเที่ยงคืนทุกวัน วันไหนนอนแต่หัวค่ำพอตื่นขึ้นมาจะรู้สึกว่านอนไม่อิ่ม ยิ้มน่ารัก คริคริ เศร้า เศร้า ฮี่...

ไม่เป็นเวลาเลย

Las Noches Rubicundior
สมัยเรียนนอนดึกประจำเลยครับ อย่างน้อยต้องหลังเที่ยงคืน

เดี๋ยวนี้ 5 ทุ่มก็ตาปรือแล้วผม   หน้ามึน
ตื่น 6 โมง  แล้วนอนต่อ 7 โมงครึ่งต้องลุกจริงแล้วเดี๋ยวสาย (อิอิ)
ผมชอบนอนแต่หัวค่ำครับ

ดึกๆตื่นออกไปแรด

กาก
ตื่นตี 5.40 ทุกวัน ไอ้มืดหมี ยกเว้นวันไหนเมาตื่น 7 โมงเช้า อี๋~

ทำให้สมองเสื่อมเลยเหรอครับ  อ๊ากกกก หื่นนนนน

ซวยละ ตูนอนตีห้า-หกโมงทุกวัน (ย้ำ ทุกวัน)
แล้วมาตื่นเอาไม่เที่ยงก็บ่ายโมง เป็นยังงี้ทุกวัน
จะว่าไปก็เวลานอนเท่ากับชาวบ้านแหละ แถมค่อนข้างสม่ำเสมอด้วย
แต่ไม่ตามไบโอฯ คล็อกนี่สิ จะทำให้เสื่อมไหม

เอ๊ะเมื่อกี้จะพิมพ์ว่าอะไรอีกวะ ลืม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พี่อู๋ตื่นเช้ามากครับ  เกย์ออก นึกถึงสมัยมัธยมที่ต้องตื่นแต่เช้าไปโรงเรียน

ใช่เขาว่านอนเท่ากันแต่ไม่เหมือนกัน เพราะในระดับเซลล์(มั้ง) มันมีเวลาพักของมัน  เอือม

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
หลัง ๆ มานี่นอนเร็ว ตื่นตอน 9 โมง 10 โมงตลอด

แต่ยังคงมีความงัวเงียหลงเหลืออยู่    หน้ามึน

เลวยั้นเงา
 นอนเที่ยงคืน ตื่นเจ็ดโมงเช้าครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
จริงๆเขามีบอกนาฬิกาตอนกลางวันด้วยว่าห้ามนอนในช่วงไหนบ้างแล้วจะกระทบกับอวัยวะภายไหนส่วนไหนบ้าง ท่าจะให้ดีห้ามนอนกลางวันเพราะเดี๋ยวเจ้านายจะด่าเอา ปลื้ม อี๋~

แต่ใครที่ไหนมันบอกว่า นอนพักสักห้านาที มันจะดีอ่ะ   หมีโหดดดด

เลวยั้นเงา

ในระดับเบจิต้า ไม่ต้องนอนเลยครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8