หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 13

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมต้องแว๊น..  (อ่าน 59517 ครั้ง)
วันนี้ไปเดอะมอลล?บางกะปิ พ่วงตะวันนามาค่ะ
ได้สัมผัสกับกองทัพเด็กแว๊นมากมาย (จริงๆ)

เลบสงสัยว่า

แว๊นหญิง  กรี๊ดดดดด
ทำไมต้องซอยผมทรงนี้เหมือนกันหมด (ที่ตัวตั้งๆ)
ทำไมต้องปากแดงๆ
ทำไมต้องเขียนขอบตาดำ
ทำไมต้องกระโปรงสั้น
ทำไมต้องเพ้นท์เล็บ
ทำไมต้องถือกระเป๋าสีแสบๆ
ทำไมต้องแต่งกายตัดสีผิว
ฯลฯ

แว๊นชาย เจ๋ง
ทำไมต้องหัวตั้ง
ทำไมต้องขาเดฟ
ทำไมต้องเสียงดัง
ฯลฯ

คือสงสัยว่าทำไมเด็กๆพวกนี้ถึงมีรสนิยมเหมือนกันหมดเลย
ว่าจะทำวิจัยเรื่องนี้
กลัวว่าไปถามเด็ก แล้วเด็กจะตบเอา  ฮือๆ~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

สังคม สิ่งแวดล้อม และวัฒนธรรม

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

ความชอบส่วนตัว

Las Noches Rubicundior

เด็ก ๆ จะได้อุ่นใจไงครับ

การแต่งกายเหล่านั้นเป็นวิธีประกาศตัวว่าอยู่ฝูงเดียวกัน

งบน้อย
แว๊นคืออะไรครับ

Today you , Tomorrow me.
มันเหมือนกันหมดเลยนะ โดยเฉพาะทรงผม กะปากแดง
ไม่ใครไปบอกเนี่ย ว่าทำแล้วสวย

วันนี้เจอแต่ละนาง กลุ้มใจ๊กลุ้มใจ  เศร้า

สวยในกลุ่มไง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

เด็กแว๊นนี่ เค้าพูดกันทั่วบ้านทั่วเมืองถึงขั้นโด่งดังไปทั่ว กทม เลยนะ

ไม่รู้เดี๋ยวนี้ ยังมีปิดถนนแข่งรถ แล้วหนีตำรวจอีกหรือปล่าว  เกย์ออก

เขาไม่ได้อยากสวย เขาอยากมีตัวตน

งบน้อย
แล้วต้องทำทรงไหนอะ
บ๊อบเทเหรอ งง

ที่ปากแดง
เพราะว่าำน้ำยาอุทัยทิพย์มันถูก ก็เลยใส่เยอะๆเดี๋ยวไม่หมด  กร๊าก

ปล. แว๊นหญิง ไม่ได้เรียกว่าสก๊อยเหรอ

หาได้ตามคอนเสิร์ตทั่วไป

ถึงวัย มีวุฒิภาวะเดี๋ยวเค้าก็ทำตัวปกติเองแหละ

แถวชลบุรีนี่ก็เยอะ ดุ อีกต่างหาก  กร๊าก

ผมแบบซอนตรงกลางหัวสั้นๆ แล้วมันจะตั้งๆ (แบบผมเพิ่งขึ้นอ่ะ)

แล้วตรงปลายๆมันจะเป็นแบบรากไทร โอ้ย อธิบายไม่ถูก  ฮือๆ~

นึกออก  หน้ามึน

ถ้าผู้ชาย ไม่ทรง ปั๊บ โปเตโต้ ก็ พี่แคลช วง แบงค์. หน้ามึน

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
แบบแก้ว  ffk  น่ะเหรอ งง

แต่ก่อนเห็นฮิตทรงพลอยไลลา
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 13