หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16 17 [18] 19 20 21 22 23 24 25 26

ผู้เขียน หัวข้อ: Ready meal = อาหารพร้อมอุ่น  (อ่าน 172951 ครั้ง)
.......................................... ถึงว่าสิ ตะกี้อยู่ดีๆ ก็สะอึก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
กรี๊ดดด รีวิวผิดกระจู๋  ฮือๆ~ กรี๊ดดด อาย
ปล.ย้ายอาหารอินเดียไปกระจู๋ทำอะไรกินฯแล้วนะ  เศร้า อายจัง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ก.ค. 2007, 14:07 น. โดย แป้งหวาน » บันทึกการเข้า

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้

กำลังจะบอกพอดี กร๊าก

งบน้อย
กำลังแปลกใจอยู่พอดี  กร๊าก
มีคนเห็น ด้วยเหรอเนี่ย  อี๋~  โธ่ ขายหน้าจริงๆ

//555 กดช้าไป มีคนตัดหน้าซะแล้วหนู

เห็นกัน สองคนเลยเหรอ  เฮ้ย!?

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
3 สิ  คริคริ

Today you , Tomorrow me.
วันก่อนเกิดไปเจอไอ้นี่โดยบังเอิญ ไม่รู้ใช่ที่พี่แอนพูดถึงรึเปล่า

จากนั้นก็เลยซื้อข้าวผัดมันกุ้งของ S&P กับ บะหมี่ไก่เทอริยากิของ CP มากิน

เริ่มด้วยมื้อเช้า

สรุป หน้าตาโอเค สีสันผ่าน แต่ มันมันกุ้งยังไงเหรอ ง่ะ รสออกจืดไปนิด ต้องกินกะไส้กรอกโยเนคิวที่รสออกเค็มหน่อย ถึงจะพอดี หื่น

ให้  หมีโหดดดด หมีโหดดดด เพราะเฉยๆ
ซื้อมากินแล้วเหมือนกันครับ โยเนคิวน่ะ เจ๋ง
จำไม่ได้ว่าโพสต์บอกไว้ตรงไหน แต่สรุปตรงกันทั้งบ้านว่า เค็มไปนิดนึง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
กรึบๆเค็มๆ สุดยอด หื่น

เป็นคนกินเค็มมาก เลยรู้สึกอร่อย

ว่าแต่มันมีหลายรสจังครับ ปกติที่ชวนให้กินมันรสไหนเหรอ

อยากกินไส้กรอกหนังเด้ง ๆ เนื้อข้างในนุ่ม ๆ ฉ่ำน้ำ

กรี๊ดดดดด ว้าววว นะนะ นะนะนะ

งบน้อย
เห็นพนักงานแนะนำสองรสครับ คือรสฮอต-สไปซี่
กะอีกรสนึงอะไรนี่แหละ เอ๊ะหรืออันนี้มันเป็นคนละรสกันก็ไม่รู้
ก็เลยซื้อมันสองถุงเลยครับ

ยังมีในตู้เย็นอีก เกย์ออก

มาดูบะหมี่ไก่บ้าง

สรุป สุดยอดมาก เส้นเหมือนเพิ่งลวกมาใหม่ๆ ผักเขียวกรอบ ไก่นุ่มหวาน แต่ต้องปรุงเพิ่มเองเพราะมันมีแต่ซอสเทอริยากิให้

ผมให้  หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด สำหรับคนที่อยากกินบะหมี่ที่บ้านกระทันหัน
 ชิ หิว

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
โอว ตูเป็นพวกกินเส้นซะด้วย ชอบๆ หื่น

หมี่น่ากินมากๆจริงๆนะเนี่ย

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16 17 [18] 19 20 21 22 23 24 25 26