หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19 20 21 22 23 ... 26

ผู้เขียน หัวข้อ: Ready meal = อาหารพร้อมอุ่น  (อ่าน 172965 ครั้ง)
มันเป็นอย่างนั้นจริงๆ ไม่ได้เขียนเอาสนุกนะ  โวย

ตอนนี้เหลือข้าวผัดแกงเขียวหวานอะไรนั่น เห็นซองแล้วไม่อยากแกะเลย   ฮิ้ววว (ซแงเมทัลลิค แว๊บๆๆ )

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว

แอบอ้าง
หมื่นไม้ครับ ชาชักและโรตีทิชชู่
กลับมาซักครั้ง  โกโก้แก้วควาย
Mr.Chai เบียร์วุ้น   (อิอิ)

ครับ

// หายไปเฉย  ง่ะ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
โหววว สปาเก็ตตี้เสียหมาเลย  ฮิ้ววว  แต่รูปร่างหน้าตาแพ็คเก็จมันน่ากินมากจริงๆน่ะแหละ
เมื่อวานเพื่อซื้อมาใส่ไว้ในตู้เย็นเอง
สปาเก็ตตี้คาโบนาร่า กับ สปาเก็ตตี้ซอสกุ้งพริกขี้หนู ทั้งหมด 100.- โปรโมชั่นจากโลตัสฟอร์จูน
ไก่อบน้ำผึ้ง (แบบที่ขายเป็นกล่องที่7-11) 300 กรัม(มั้ง) ปกติถุงละ 75 แต่ซื้อได้ 2ถุง 100.- ที่โลตัสฟอร์จูนเช่นกัน  หื่น  ไก่น้ำผึ้งอร่อยมาก โดยส่วนตัวแล้วชอบกินมากเลย

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
ตอนหนิงอุ่นมันก็ปกติดีนะ
อร่อยดี (สงสัยลิ้นไม่ถึง  ฮิ้ววว)

แกงเขียวหวานกับกะเพราของ s&p ก็อร่อยดี   ฮิ้ววว

ส่วนพรานทะเลยังไงๆก็ทำใจไม่ลง  ฮือๆ~

<3.
โหววว สปาเก็ตตี้เสียหมาเลย  ฮิ้ววว 

มีเทคนิคแก้ให้แล้วครับ
อาจจะไม่เป็นทุกกล่องก้ได้ ลองดูก่อนแล้วค่อยเชื่อสิ  ฮิ้ววว

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
บะหมี่ไก่เทอริยากิของ CP อร่อยดีนะคะ   คริคริ
บะหมี่ไก่เทอริยากิของ CP อร่อยดีนะคะ   คริคริ

เป็นอีก1เมนูที่น่าลองเหมือนกัน  ยิ้มน่ารัก

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
สามสาขา คือจำนวนของโลตัสที่ตูไปเดินหาไส้กรอกในตำนานนั่น
แล้วก็ไม่เจอ  ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เซเว่น ไม่มีเรอะ
ไส้กรอกหมูรมควันเนี่ย  งง
ก็เห็นอยู่แว๊บๆนะครับ

ว่าแต่มันมีแบบเดียวรึเปล่า ไอ้มืดหมี
คาดว่าน่าจะใช่นะ
เพราะผมเป็นคนเอาให้แอนกิน
ไม่ใช่ๆ
มันเป็นไส้กรอกโรดินโญ่อะไรสักอย่างเนี่ย จำชื่อไม่ได้
คราวก่อนก็โทรถามลุงอ๋าห์ทีนึงละ กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไส้กรอกลาณินญ่ารึเปล่า  งง

ไม่ใช่ๆ
มันเป็นไส้กรอกโรดินโญ่อะไรสักอย่างเนี่ย จำชื่อไม่ได้
คราวก่อนก็โทรถามลุงอ๋าห์ทีนึงละ กร๊าก

ในโลตัสไม่มีขายว่ะแอน ตูไปหามาแล้ว (บอกไปแล้วหน้าก่อน)  ง่ะ
แต่มขายที่ CP FRESH MART ต้องรส ORIGINAL นะ อร่อย
ชื่อยี่ห้อ CP - โยเนะคิว

ขอบคุณครับ ตูจะได้ไปสหฟาร์ม เจ๋ง

(เหงื่อแตกพลั่ก)

หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19 20 21 22 23 ... 26