หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15

ผู้เขียน หัวข้อ: โชว์งานเผา  (อ่าน 121388 ครั้ง)
ขุด

เริ่มมีงานต้องรีบเผาแล้วครับ ฮือๆ~

เป็น design ของจิปาถะ+ฟอนต์โลโก้พรรคครับ
 กรี๊ดดดดด หูย ที่คั่นหนังสือ ถ้ายาวพอดีๆ เอาตรงเลขสองทั้งสองแบบ มาเกี่ยวกับหน้าหนังสือได้เลยนะเนี่ย

ชอบแบบเลขอารบิกล่ะ เท่ดี  กรี๊ดดดดด

there are no regrets in life, just lessons . .
เบอร์ 12 สิ
พรรคพลังประชาชน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เผาหรือนี่
หนอย เอือม

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
งานเผาของจริงครับ ให้มาวันอังคาร ส่งวันพฤหัส  เอือม
เป็นการประกวดออกแบบแผ่นพับของหมวดวิทย์ฯ ใน ร.ร. นี่แหละ (แต่อาจารย์บังคับให้ทำ)

ผลคืองานชิ้นนี้ไม่ถูกตัดสินครับ เพราะด้านหลังผมไปโง่ออกแบบผิดเอง หน้ามึน (ส่วนที่สองไม่แบ่งเป็น 3 คอลัมน์)

วันนี้เลยขอเอามาโพสต์แก้เซ็งทีเถอะ

กรี๊ดดดดด ตรงคลื่นกับกระทง น่ารักมากเลยห้าโอ

there are no regrets in life, just lessons . .
งามนะเนี่ย ตูยังทำไม่ได้เลย  อี๋~

Today you , Tomorrow me.
(ลอกทั้งสองอย่างนี้เลย)
กรี๊ดดดดด ตรงคลื่นกับกระทง น่ารักมากเลยห้าโอ
งามนะเนี่ย ตูยังทำไม่ได้เลย  อี๋~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 ง่ะ อ่านบรรทัดล่างๆแล้วเสียดายแทนค่ะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
กระทงสวยอ้ะ  กรี๊ดดดดด

เผา?? แป่ว

แพ้เป็นพระ ชนะเป็นเจ้าอาวาส ชนะเจ้าอาวาส ก็เป็นมารไง หุหุ
 ง่ะ

ง่ะ..

ฮ่าๆๆ ขำไอคอน
<a href="http://img2.f0nt.com/flash/db8f92e4f746b0ee58d1715f265b2a8e.swf" target="_blank">http://img2.f0nt.com/flash/db8f92e4f746b0ee58d1715f265b2a8e.swf</a>
งานเผาในเวลา 2 ชั่วโมงครับ
โจทย์โคตรโรคจิตเลย ให้ script มาทำ animation ภายใน 2 ชั่วโมง  ง่ะ

อันนี้ผล  กรี๊ดดดดด

หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15