หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13

ผู้เขียน หัวข้อ: โชว์Print AD.เจ๋งๆ  (อ่าน 156496 ครั้ง)

ขี้ในป่าจนชิน ใช้ทิชชู่ไม่ถนัด ถนัดใช้ใบไม้  หมีโหดดดด/ ครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

ทีแรกงง ๆ อยู่แต่พอเลื่อนไปทางขวาเห็นยี่ห้อ Land Rover ถึงได้เข้าใจ ไอ้มืดหมี

งบน้อย
ถ้าเปลี่ยนเป็นโลโก้แหนมป้าย่นล่ะ  ไอ้มืดหมี

Today you , Tomorrow me.

คงเข้าใจไปอีกอย่างหนึ่ง เกย์ออก

งบน้อย
กรรม นี่ตูผิดกระจุยเลยหรอเนี่ย ชิ พึ่งรู้นะเนี่ยว่าเข้าป่าจนชิน อี๋~

แล้วไม้ป่าเดียวกันจนชินมั้ยครับ เกย์ออก
ชอบกระทู้แบบนี้มาก ขอบคุณทุกท่านครับ  เจ๋ง
ไม่เห็นโลโก้ land rover ทีแรกนึกว่ากระดาษมันสากเกิน
เลยใช้ใบไม้อันเรียบลื่น  ฮิ้ววว (นึกว่าโฆษณากระดาษชำระ)

พอเลื่อนมาเห็นโลโก้ถึงอ๋อ

ถ้าเปลี่ยนเป็นโลโก้แหนมป้าย่นล่ะครับ งง

งบน้อย
เอาอึไปห่อทำแหนม   อ้วก

Today you , Tomorrow me.
มีขนที่ก้นด้วยแหละ  เกย์ออก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ไม่เห็นโลโก้ land rover ทีแรกนึกว่ากระดาษมันสากเกิน
เลยใช้ใบไม้อันเรียบลื่น  ฮิ้ววว (นึกว่าโฆษณากระดาษชำระ)

พอเลื่อนมาเห็นโลโก้ถึงอ๋อ

งง/ คิดเหมือนพี่สักเลยค่ะ ตอนไม่เห็นโลโก้นะคะ

there are no regrets in life, just lessons . .

Think Different ของMac ครับ
คนเหล่านั้นทุกคนไม่เคยใช้แอปเปิ้ลเลยนะครับ เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ผมไม่เคยรับจ๊อบเป็นครีเอทีฟนะครับ งง
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13