หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: ง่วงเวลางานประจำเลยครับผม  (อ่าน 24696 ครั้ง)

(แจ๋ว แจ๋ว) ลงทุนสุดยอดเลยวุ้ย  (แจ๋ว แจ๋ว)
เจ้านายผมตื่นตอน 4 โมงเย็นครับ  ฮิ้ววว

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
เดินค่ะ  เข้าห้องน้ำล้างหน้า ทำตัวให้สดชื่นไว้

ดื่มน้ำ น่าจะช่วยได้   หมีโหดดดด

เคยง่วงตอนสอนครับ  เดินไปล้างหน้าแล้วมันก็ยังง่วงอยู่เลย

ส่วนมากจะง่วงเวลาสอนแบบตัวต่อตัว  เพราะมันนั่งสอนอยู่กับที่  ตอนรอเด็กทำแบบฝึกหัดเราก็จะว่าง...ว่าง...ง่วง...ง่วง... หน้ามึน
แต่จะไม่เป็นถ้าสอนในห้อง  เพราะเราจะเดินไปเดินมาตลอด  สอนกระดานแล้วมันมีแอ็คติ้ง  ก็เลยทำให้หายง่วง

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
เคยง่วงตอนขูดหินปูนครับ

ง่วงมากๆ ขูดผิด ขูดถูก

เพื่อนๆ ที่นั่งข้างๆ เห็นท่าไม่ดี ก็เลยมาปลุก

สุดท้ายก็เสร็จเรียบร้อย

ป.ล. คนไข้ชมว่ามือเบาด้วย 

เปิดคลิินิกทำฟัน ที่จังหวัดเชียงใหม่นะครับ
---->  http://www.dentalita.com/  <----
บอลเป็นหมอฟันเหรอครับ  ทำที่ไหนน่ะ...ตูจะไม่ไปแน่ ๆ เลย ฮือๆ~

ล้อเล่นนะครับ ลันล้า  แต่พี่ใหญ่ไม่ไปแน่ ๆ  กร๊าก

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
  ทีคนไข้ยังหลับได้เลยครับ จะมาเอาเปรียบหมอฝ่ายเดียวได้ยังไงกัน  ฮิ้ววว ดีแค่ขูดนะครับ ถ้าถอนผมก็ไม่เอาด้วยครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
อยู่ต่างจังหวัดทางภาคอีสาน  (จังหวัดสุรินทร์) ครับ

แต่อีกไม่นาน (2-3 ปี) จะย้ายไปแถวเมืองกรุงครับ   ยิ้มน่ารัก

ป.ล. เดี๋ยวนี้ไม่ง่วงแล้วครับ  ไม่เคยหลับในเวลางาน  แต่คนไข้ชมว่ามือหนักขึ้น

เปิดคลิินิกทำฟัน ที่จังหวัดเชียงใหม่นะครับ
---->  http://www.dentalita.com/  <----
เมื่อก่อนทำงานในกรุง
เจ้านายก็สนับสนุนให้งีบสิบห้านาทีตอนพักเที่ยงก่อนทำงานช่วงบ่ายนะ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ของผมชอบเลยเถิดเป็น 1 ชั่วโมงครับ ยิ้มน่ารัก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หลับตอนเจ้านายเผลอครับ  หมีโหดดดด

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ง่วงก็นอน ครับ   นอนให้เจ้านายเห็นเป็นเรื่องปกติเพราะ ขนาดลูกค้าตูยังนอนโชว์มาแล้วเลย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
 เวลาเรียนช่วงบ่ายนี่นะ อย่างง่วงเลยค่ะกิ้วอ่ะ  หน้ามึน
วิธีแก้ก็คือพยายามคุยกะเพื่อนเสียงดังๆ  กร๊าก

เรื่องบ้ามากเท่าไหร่ยิ่งดีเพราะมันจะสนุกแล้วก็ตื่น
แต่พอเลิกคุยก็ง่วงต่อ  หน้ามึน

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
พยายามลืมตาให้ได้นานที่สุดค่ะ  พอมันง่วงไปพักหนึ่งแต่ตาไม่ยอมปิดสักที  มันก็จะหายง่วงเองค่ะ
(อันนี้เมทำประจำ  ฮิ้ววว  ใช้เวลาอ่านหนังสือ)

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
http://www.zheza.com/index.php?a=blog&b=entry&uid=44482&eid=27
มีข้อมูลวิชาการจากเว็บวิชาการแห่งนึงครับ เอามาให้อ่านกัน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แนะนำให้เปลี่ยนงานทุก 4 เดือนครับ
ตื่นเต้น ตื่นเต้น  กร๊าก

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7