หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋.. (แตกหน่อ)  (อ่าน 66082 ครั้ง)
คือไม่รู้ว่าใช้ล้างยังไง แต่มันบอกว่า มันปวดแสบปวดร้อน   กร๊าก

เลวยั้นเงา

มันก็มีสบู่สำหรับผู้ชายโดยเฉพาะมาเลยนิครับ ไอ้มืดหมี

เห็นทีวัตสัน

BOND ไงครับ เห็นโคดสะนาไว้ว่าใช้แล้ว ซู่ซ่าด้วยนะ

i'll walk until i find u.

แล้ว "สู้ซ่า" จริงป้ะครับ หื่น

งบน้อย
เก็บดาวที่ไรต้องพลาดกดจู๋นี้ทุกทีเลย

ไม่ได้จงใจจริงๆน๊าาา  หื่น
รักจู๋นี้จัง เกย์ออก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
รักจู๋นี้ด้วยคน เกย์ออก

where there's a will there's a way
ไม่รักจู๋ตัวเอง แล้วจะไปรักจู๋ใครครับ เกย์เม้ม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ใช้แลคกาซิสมันจะเป็นแผลพุพองจริงเหรอ  พี่ใหญ่ก็เคยลองใช้นะครับ  มันก็ปกติดีนี่ใช้ไอ้แบบที่ผสมน้ำนมน่ะ

ปล. ที่มาของการลองใช้ คือ พอดีไม่รู้มีน้องคนไหนเค้าคงเอามาใช้แล้วลืมไว้ที่ห้องน้ำตึกสอนพิเศษพี่ใหญ่(พี่ใหญ่อาศัยที่ตึกเลยครับ  ใช้ห้องน้ำที่น้อง ๆ ใช้  เอาไว้อาบน้ำด้วย)

ตอนแรกไม่รู้  นึกว่าเราซื้อมา และ ไม่รู้ด้วยว่าเป็นแลคกาซิส  ตอนแรกนึกว่าเป็นสบู่ล้างหน้าเทมาเกือบผสมน้ำล้างหน้าแล้วเชียว  แต่ก็นึก ๆ อยู่ว่า เอ๊ะ ไอ้ขวดแบบนี้ตูเคยซื้อมาด้วยเหรอ  ทำไมมันสีชมพูหวานแหววจัง  เลยอ่านดี ๆ ก่อน....

ตายห่.. เพิ่งรู้ว่าเป็นแลคกาซิส  เกือบเอามาฟอกหน้าแล้ว อี๋~  ดังนั้นเลยเปลี่ยนเป้าหมายไปที่อื่นแทน  ไอ้ที่มันน่าจะแทนกันได้น่ะ ฮิ้ววว

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
ก็เลยเหี่ยว เปื่อยยุ่ย และหลุดไปเองใช่ไหมครับ เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ป่าวครับ  มันก็ปกติดี 

ส่วนไอ้ที่มันเหี่ยว เปื่อยยุ่ย และ หลุดไปเองนั้น  สาเหตุมาจากพี่ใหญ่ใช้หนังยางรัดไว้ครับ  พอมันเหี่ยวจะหลุดไปเอง  จะได้ไม่ต้องเสียตังค์ไปเฉาะ

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
   หน้ามึน วิธีการแบบนั้นเขาไมแนะนำให้่ใช้กับมนุษย์นะครับพีใหญ่ฯ  อี๋~

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ชายคลองอย่าไปเชื่อครับ  ใช้ได้ครับ พี่ใหญ่พิสูจน์แล้วครับ เกย์ออก

ความรู้ใหม่เพียบเลย  กร๊าก

(เพิ่งรู้ว่าใส่บอกเซอร์แล้วไม่ใส่ กกน  ไอ้มืดหมี )

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ความรู้ใหม่เพียบเลย  กร๊าก

(เพิ่งรู้ว่าใส่บอกเซอร์แล้วไม่ใส่ กกน  ไอ้มืดหมี )

จริงเหรอครับ  พี่ใหญ่ใส่มันหมดทุกอย่างเลยอะ

เมื่อก่อนนึกว่าเหมือนกางเกงซ้อนเฉยๆเวลาใส่กางเกงหลุดตูดกัน
งั้นอีพวกผู้ชายที่มันใส่โหลดๆ แล้วชอบเล่นดึงกางเกงกันนี่ก็  เกย์ออก สิคะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16