หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 16

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋.. (แตกหน่อ)  (อ่าน 66073 ครั้ง)

ต้องให้โดนแดด บ้างนะครับ

หมั่นรดน้ำ ใส่ปุ๋ยด้วย

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ที่สำคัญต้องอย่าลืมพรวนดินนะครับ   ยิ้มน่ารัก

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
อย่าลืมถอนวัชพืชด้วยล่ะ   หมีโหดดดด

ถอนวัชพืชไม่ได้นะครับ ต้นกระจู๋ต้องใช้วิธีคลุมดิน

ถอนๆ เนี้ยจู๋ฝ่อได้นะครับ แต่บางต้นก็ขึ้นดีนะ  คริคริ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
แค่ตัดก็พอครับไม่ต้องถึงกับถอน   หมีโหดดดด

มันเจ็บ   ฮิ้ววว

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
กำให้แน่นๆแล้วดึงสิครับ ฮิ้ววว

...

งบน้อย
เอาน้ำร้อนลวก แล้ว ฝาหอย ขูด เลยครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
คุยเรื่องอะไรกั๊นนน   โวย

แล้วตูเข้ามาทำไมล่ะนี่  ฮือๆ~

ตูเชื่อเหลือเกินว่ามีอีกหลายคนที่เข้ามาอ่านจู๋นี้แบบแอบๆ
แต่ก็ตามเก็บทุกโพสต์ เกย์แอบ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แหม อ่าน ๆ จะเริ่มคิด เอ๊ะ มันเป็นแบบนี้เหรอ  เกย์แอบ

ที่จินตนาฯ ไว้อีกแบบ  กร๊าก
  ป้าจอยก็เป็นหนึ่งคนที่ไม่อ่านเงียบๆ และตามอ่านทุกโพส  ฮี่...

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
แหม อ่าน ๆ จะเริ่มคิด เอ๊ะ มันเป็นแบบนี้เหรอ  เกย์แอบ

ที่จินตนาฯ ไว้อีกแบบ  กร๊าก

แบบที่เอามาผูกคอนะเหรอ  เกย์แอบ

แล้วห้อยออกมาแทนเน็กไทด์ น่ะเหรอ  กรี๊ดดดดด

นั่นท่อดับเพลิงแล้ว
ก็เห็นพ่นน้ำได้เหมือนกันนี่นา   กรี๊ดดดดด

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 16